Msaada wa kisheria


GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Wakuu naomba msaada wa kisheria mimi nimeagiza tablets tatu, smartphone moja na laptop moja kutoka China thamani halisi ya mzigo ni dola 680 watu wa custom Tanzania wananiomba dola 300 kama ushuru kitu ambacho siyo halali. Nifanyeje wanadugu!? Nijuavyo VAT kwa vitu km sim/ tablet au iphone ni 18% ya thaman halis pia laptop haina ushuru.
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,148
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,148 1,500
hee mbona kawaida sana hata kama box likiwa na nembo ya gift juu utaombwa ushuru tu we ingia mfukoni toka na 50000 upewe chako Tanzania hii
 

Forum statistics

Threads 1,294,739
Members 498,025
Posts 31,186,571
Top