Msaada wa kisheria kuhusu kuvunja mahusiano

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,366
Points
1,500

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,366 1,500
Mimi ni mwanaume kuna mwanamke nimezaa nae na tumeishi nae kwa muda wa mwaka mmoja kwa bahati nzuri amebahatika kupata mtoto nikiwa nae na hatukuwahi kufunga ndoa rasmi.

Sasa tumeshindwana nae kuishi kama mke na mume na tumefikia uamuzi wa kuachana sasa ili kuachana ameomba nimpatie kiasi cha pesa na kiwanja kimoja nimpatie mtoto wetu yaani nibadilishe hati isome majina ya mtoto wetu.

Vile vile yeye anataka nimpatie mtaji wa shilingi milioni 10 ili akafanye shughuli zake pamoja na hayo mtoto nitakuwa namuhudumia kwa kiasi cha shilingi 300,000 kila mwezi. Sasa ombi langu liko juu ya hizi pesa milioni kumi10 nataka tuandikishane ili huko mbeleni kama atazitumia vibaya asije kurudi kwangu kwani natafuta mwanamke mwingine nioe sasa nilitaka tuandikishane kwa mwanasheria ili asije huko mbeleni akasema vinginevyo.

Naombeni ushauri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,266
Points
2,000

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,266 2,000
Mkuu umeridhia kabisa ama unahisi unashurutishwa???!! Aliyepelekea kuvunja mahusiano yenu ni mke ama wewe binafsi? Usalama wa mtoto na malezi yake huko atapokuwa umeridhika?!! Kwa nini msitumie jitihada za kuyamaliza na kufunga ndoa baadala ya kutumia wanasheria na nguvu kutengana kwa fidia ya almost 20mln +??!!

Najaribu kuwaza huyo mpya nae akija kufuata nyayo za baby mama sijui uamlaumu!!1
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,337
Points
2,000

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,337 2,000
Kama mdau alivyosema kwa hiyo Umeridhia Mtoto awe mbali na wewe kisa wewe na yeye mumeshindwana? Huoni utakuwa unajiwekea precedence hata kwa huyo unayetaka kumuoa kuwa wewe mkivurugana unamlipa anasepa na kuandikishiana kwa Mwanasheria? Sijui lakini mimi bado mchanga kwenye haya mambo ila ningeuwa mimi ningetathimini kwanza madhara ya mtoto pia na kuangalia sababu iliyopelekea kuchokana na je kumpa mtaji kama ndiyo suluhisho la kudumu au la muda mrepi?
 

365

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,366
Points
2,000

365

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,366 2,000
Nendeni bomani na kwenye dawati la ustawi wa jamii..wataachanisha kwa usawa kabisa..

Nawapongeza kwa kuachana,mana mmegundua kua hamuendani.
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,067
Points
2,000

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,067 2,000
Mpe tu

Malezi yalivyo magumu

Hakikisha kiwanja unabadili jina lisome la mwanao...... (hakuna ubaya hapo)

Ila.ngoja wanasheria waje(wa jf hapa walivyo wachoyo wa kushauri....)
Mimi ni mwanaume kuna mwanamke nimezaa nae na tumeishi nae kwa muda wa mwaka mmoja kwa bahati nzuri amebahatika kupata mtoto nikiwa nae na hatukuwahi kufunga ndoa rasmi.sasa tumeshindwana nae kuishi kama mke na mume na tumefikia uamuzi wa kuachana sasa ili kuachana ameomba nimpatie kiasi cha pesa na kiwanja kimoja nimpatie mtoto wetu yaani nibadilishe hati isome majina ya mtoto wetu,vile vile yeye anataka nimpatie mtaji wa shilingi milioni 10 ili akafanye shughuli zake pamoja na hayo mtoto nitakuwa namuhudumia kwa kiasi cha shilingi 300,000 kila mwezi.sasa ombi langu liko juu ya hizi pesa milioni kumi10 nataka tuandikishane ili huko mbeleni kama atazitumia vibaya asije kurudi kwangu.kwani natafuta mwanamke mwingine nioe.sasa nilitaka tuandikishane kwa mwanasheria ili asije huko mbeleni akasema vinginevyo.naombeni ushauri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,683
Top