Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa hatua za kufuata kuuza dhamana ya mdaiwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sunshow, Oct 2, 2012.

  1. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama mtu amekopa kiasi flani cha hela na akaweka thamana kitu chochote kile na mkakubaliana kuwa arejeshe hela hiyo baada ya muda flani. Kama atashindwa kurejesha ndani ya muda mliowekeana, je ni hatua zipi zichukuliwe kuuza dhamana yake?
     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanasheria njooni mtoe ufafanuzi.
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wapi ruttashobolola?
     
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wapi Mjwauzi?
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wapi Mjwahuzi?
     
  6. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unampa notisi ya kusudio la kuuza halafu unauza. Lakini pia waweza kwenda mahakamani na kufungua kesi kuomba mahakama itoe amri ya kuuza. Kwa maelezo ya ziada tafuta elfu 20 nenda ofisi ya wakili lipa upewe ushauri kulingana na tatizo lako. Always remember, cheap is expensive. you seek cheap advice you are at your own peril.
     
Loading...