msaada wa haraka


M

maimatha

Senior Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
107
Likes
69
Points
45
Age
48
M

maimatha

Senior Member
Joined Mar 2, 2013
107 69 45
Naombeni msaada wa haraka sindano za uzazi wa mpango zimeniharibu nikiwa nafanya mapenzi natoka maji mengi sana hata nikiwa naandaliwa kwa ajil ya tendo!!! Hali ambayo sikua nayo kabla nifanyeje? Naombeni msaada wa tiba maana mme wangu hataki kunielewa kabisa istoshe hatuna hata miezi tumeoana na nilichoma before kumfaham asanten
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
mbona tatizo dogo sana hilo rudi hospital watakupa ushauri kitu gani kingine utumie,sio wewe tu hata mimi X wangu ilimtokea,swali lingine?
 
M

maimatha

Senior Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
107
Likes
69
Points
45
Age
48
M

maimatha

Senior Member
Joined Mar 2, 2013
107 69 45
Alitumia dawa gani?
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,212