Msaada wa haraka wakuu

dranx

Senior Member
Dec 31, 2018
193
225
Habari zenu wana jamvi natumaini wote ni wazima
Nimefika chuo jumatatu tunaanza usajili lakini mimi nimesahau result slip nyumbani.
Ntafanyaje naombeni msaada wenu.
 

fredy18

JF-Expert Member
Jun 6, 2018
507
1,000
Habari zenu wana jamvi natumaini wote ni wazima
Nimefika chuo jumatatu tunaanza usajili lakini mimi nimesahau result slip nyumbani.
Ntafanyaje naombeni msaada wenu.
Chuo kipo wapi na home ni wapi? Maelezo hayajitoshelezi
 

Geniustin

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
3,852
2,000
Habari zenu wana jamvi natumaini wote ni wazima
Nimefika chuo jumatatu tunaanza usajili lakini mimi nimesahau result slip nyumbani.
Ntafanyaje naombeni msaada wenu.
Ifate...au wasiliana na kwenu wakutumie.

Ukisubiri hadi j3, utaambiwa tu ukalete.
 

SODIUM CYANIDE

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
664
1,000
Watoto wa miaka hii ni wazembe sana na hampo serious na mambo muhimu. Unawezaje kusahau kitu muhimu kama hiki? Unaenda shambani kulima halafu anasahau jembe!!!

Kibaya zaidi huna hata uhakika kama umesahau au umepoteza. Haya rudi nyumbani ukachukue ili uchezee hela za wazazi wako kwa uzembe ila kama ungekuwa mwanangu ungefikia bakora 5 za nguvu.
 

mhshemdoe

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
321
500
Habari zenu wana jamvi natumaini wote ni wazima
Nimefika chuo jumatatu tunaanza usajili lakini mimi nimesahau result slip nyumbani.
Ntafanyaje naombeni msaada wenu.
Inaonekana ada ulikula hivyo ukashindwa kwenda kuchukua result slip,
ushauri wa kibabe: Nenda Police chukua loss report ya kupoteza result slip, nenda nayo Chuo waambie nimepoteza result slip, waonyeshe Loss report na pia waambie umesha wasiliana na NECTA na umeambiwa usubirie Cheti
 

KTN

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
367
1,000
pia ni vizur documents zako muhimu kama hizo uwe unaziscan vizur then unazihifadhi kwenye email yako, hutakaa upateshida...
 

At Calvary

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
1,956
2,000
Habari zenu wana jamvi natumaini wote ni wazima
Nimefika chuo jumatatu tunaanza usajili lakini mimi nimesahau result slip nyumbani.
Ntafanyaje naombeni msaada wenu.
Wakati unafanya application ya chuo hukuscan?
 

At Calvary

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
1,956
2,000
Habari zenu wana jamvi natumaini wote ni wazima
Nimefika chuo jumatatu tunaanza usajili lakini mimi nimesahau result slip nyumbani.
Ntafanyaje naombeni msaada wenu.
Wakati unafanya application ya chuo huwakuomba kwamba uapload?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom