Msaada wa haraka unahitajika kuhusu HESLB


M

Mwemary

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2016
Messages
267
Likes
234
Points
60
M

Mwemary

JF-Expert Member
Joined May 25, 2016
267 234 60
Jamani naomba msaada wa haraka jinc ya kuupload picha kwenye form za heslb kwa sababu tangu juzi nasumbuka naitaji nifahamishwe yafuatayo
1.aina ya picha inayoitajika kamani jpg, jepg, bmp png
2.ukubwa picha interms of width and height hapa naomba nifahamishwe vizuri kwani kuna vipimo vifuatavyo pixels, mm , cm na inches
Sasa naomba nijue vipimo vyake ili kuweza kuaploud kwa urahisi
3.naomba pia kujua back ground colour ya picha
4. Pia naomba kufahamishwa kila nikipiga picha masikio hayatoki sasa naweza kuaplod bila ya masikio kwani napiga cm kwa kutumia cm
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Jamani naomba msaada wa haraka jinc ya kuupload picha kwenye form za heslb kwa sababu tangu juzi nasumbuka naitaji nifahamishwe yafuatayo
1.aina ya picha inayoitajika kamani jpg, jepg, bmp png
2.ukubwa picha interms of width and height hapa naomba nifahamishwe vizuri kwani kuna vipimo vifuatavyo pixels, mm , cm na inches
Sasa naomba nijue vipimo vyake ili kuweza kuaploud kwa urahisi
3.naomba pia kujua back ground colour ya picha
4. Pia naomba kufahamishwa kila nikipiga picha masikio hayatoki sasa naweza kuaplod bila ya masikio kwani napiga cm kwa kutumia cm
picha inayotakiwa mkuu ni yenye ukubwa usiozidi 1MB na yenye pixel 160*120 length*width,aina ni jpg au png na kuhus background colour ni yeyote tu ile,pia inatakiwa upige tu kwa kawaid masikio yataonekana labda hukai saw wakati unapiga.coz mi jana nimempiga mtu pich na kuiupload vizuri tu ikakubali kwa maelezo ya hapo juu ndivo nilifanya mkuu.nawasilisha
 
M

Mwemary

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2016
Messages
267
Likes
234
Points
60
M

Mwemary

JF-Expert Member
Joined May 25, 2016
267 234 60
Naisi cjui masikio yangu madogo nimejaribu kujipiga picha nying lakin masikio hayatoki je haiwezi ikaleta usumbufu
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Naisi cjui masikio yangu madogo nimejaribu kujipiga picha nying lakin masikio hayatoki je haiwezi ikaleta usumbufu
duh asa hapo sijui itakuaje mkuu,au upload ivo ivo kwasababu picha ni ndogo sana ikikaa pale maybe inaeza kuonekana ipo kawaid.fanya kujarbu then ukiona haifai toa tuangalie utaratbu mwingne
 
mamulisios

mamulisios

New Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
Age
25
mamulisios

mamulisios

New Member
Joined Jul 3, 2016
4 0 3
Alafu kipengele cha form four data inakuaje mbona hapafungui jamani
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,791
Likes
3,124
Points
280
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,791 3,124 280
Tuliza munkari kijana. Hiyo site weekend inakuwa mapumziko,usijisumbue. Subiria kesho j3 siku ya kazi ndio ujaribu tena.
 
mnyaga1

mnyaga1

Senior Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
162
Likes
74
Points
45
Age
26
mnyaga1

mnyaga1

Senior Member
Joined Sep 24, 2014
162 74 45
pich kila nikiiweka inakua na pixels nyingi ..
 
mnyaga1

mnyaga1

Senior Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
162
Likes
74
Points
45
Age
26
mnyaga1

mnyaga1

Senior Member
Joined Sep 24, 2014
162 74 45
kila nikicrop bado sifikii hyo saiz yao... hadi yanabak macho tuu
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
kila nikicrop bado sifikii hyo saiz yao... hadi yanabak macho tuu
unatumia simu gani? fanya hivi tumia simu nzuri inayopiga picha vizuri zaid then kam unaweza ihamishie picha hiyo kwenye simu ndogo kam vile tecno 611S then nenda kaedit hiyo picha kwa kuwek save as itakuja pale uchague pixel unayotaka we chagua ya 160*120 hyo itakubali kuwa uploaded ukirudi kule kwenye upande wa kuupload olams.nawasilisha mkuu
 
zubery360

zubery360

Senior Member
Joined
Apr 11, 2014
Messages
157
Likes
59
Points
45
zubery360

zubery360

Senior Member
Joined Apr 11, 2014
157 59 45
Jaman kwa yule mtu aliyefanya mtihan wa PC kwa 4m4 anafanyaje ili aweze kutuma ada tsh 30000 kwa HESLB account? Kuna jamaa katuma kwa namba ya P yaan mf. P2537.0057.2006 na sio S ya S2537.0057.2002. Tangu saa kumi jioni mpaka sasa bado Heslb haijatambua hiyo namba. Afanyeje? Kuna lolote baya limefanyika?
Msaada tafadhali...
 
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
198
Likes
38
Points
45
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined Jul 20, 2013
198 38 45
sio p tu hata s imegoma mpka sasa inakataa
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,169
Likes
40,729
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,169 40,729 280
mi naomba mnisaidie namna ya kuapply maana toka wiki iliyopita nimeshndwa kabisa
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
mi naomba mnisaidie namna ya kuapply maana toka wiki iliyopita nimeshndwa kabisa
duh procedures ni nying ase kam hujaanza waweza enda direct katka website ya bodi ambayo ni www.heslb.go.tz udownload na kupitia guidlines zao pamoja na maelezo ya namna ya kutuma pesa kupitia mpesa ukishajua namba yao ya kampuni na kuwatumia heslb ile code ya mpesa utaitumia ukiingia au kugoogle kitu inaitwa olams-online loan application management system then utaingza code ya mpesa badae utaanza kuingiza namba y form four na utatengeneza namba yako y siri kutokana na maswali y awali kabsa kuulizwa na utaitumia iyo kulog in katka system mda wowote.baada ya hapo utaendlea na mambo mengne ya usajili,ila ukumbuke kuwa na kitambulisho,picha,yako na mdhamini wako pamoja na cheti chako cha kuzaliwa.kwa machache hayo nawasilisha mkuu
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,169
Likes
40,729
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,169 40,729 280
naomba kuuliza hyo namba ya Mpesa unaingiza wapi?nielekeze maana nimennua toka last week namfanyia mdogo wangu yani mpk nachanganyikiwa
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,169
Likes
40,729
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,169 40,729 280
duh procedures ni nying ase kam hujaanza waweza enda direct katka website ya bodi ambayo ni www.heslb.go.tz udownload na kupitia guidlines zao pamoja na maelezo ya namna ya kutuma pesa kupitia mpesa ukishajua namba yao ya kampuni na kuwatumia heslb ile code ya mpesa utaitumia ukiingia au kugoogle kitu inaitwa olams-online loan application management system then utaingza code ya mpesa badae utaanza kuingiza namba y form four na utatengeneza namba yako y siri kutokana na maswali y awali kabsa kuulizwa na utaitumia iyo kulog in katka system mda wowote.baada ya hapo utaendlea na mambo mengne ya usajili,ila ukumbuke kuwa na kitambulisho,picha,yako na mdhamini wako pamoja na cheti chako cha kuzaliwa.kwa machache hayo nawasilisha mkuu
asante sana mdg wangu hyo code ya Mpesa naiweka wapi?help me out pliiz
 
fortunate_goustone

fortunate_goustone

Senior Member
Joined
May 5, 2013
Messages
106
Likes
9
Points
35
fortunate_goustone

fortunate_goustone

Senior Member
Joined May 5, 2013
106 9 35
kila nikicrop bado sifikii hyo saiz yao... hadi yanabak macho tuu
Cropping is not image resizing.... You may use Adobe photoshop for better experience!! Ukishindwa kabisa tuma hiyo picha WhatsApp 0682644314
 
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined
May 9, 2014
Messages
132
Likes
83
Points
45
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined May 9, 2014
132 83 45
Jamani naomba msaada wa haraka jinc ya kuupload picha kwenye form za heslb kwa sababu tangu juzi nasumbuka naitaji nifahamishwe yafuatayo
1.aina ya picha inayoitajika kamani jpg, jepg, bmp png
2.ukubwa picha interms of width and height hapa naomba nifahamishwe vizuri kwani kuna vipimo vifuatavyo pixels, mm , cm na inches
Sasa naomba nijue vipimo vyake ili kuweza kuaploud kwa urahisi
3.naomba pia kujua back ground colour ya picha
4. Pia naomba kufahamishwa kila nikipiga picha masikio hayatoki sasa naweza kuaplod bila ya masikio kwani napiga cm kwa kutumia cm
Fanya hivi,
1-fungua picha,juu kabisa kwenye screen ya picha utaona open
2-click open,then click paint
3-ikifungua click resize,then pixel
4-click mshale wa chini ili namba zisiwe sawa then jaza 150,chini 120 halafu save
Uki upload lazima akubali for sure,nishamaliza step zote hizo
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726