Msaada wa haraka mwenzenu roho inakaribia kuchomoka huku...

Msaada wa haraka mwenzenu roho inakaribia kuchomoka huku...

dracular

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Posts
770
Reaction score
1,075
Habari za majukumu wana jf wote.. Na Habari za weekend..
Bila kupoteza muda hebu twendeni kwenye maada moja kwa moja..

Mwenzenu nina mpenzi wangu ambae tumedumu kwenye dimbwi zito la mahaba yapata miezi mitano sasa..
Sikuwahi kumshuku wala kumhisi kwa ubaya wowote katika mahusiano yetu mpaka hapo juzi mambo yalipo haribika..
Kwa kweli ni binti mzuriiii na ninampenda maana ni mwembamba( kwa lugha ya mjini wanaita kimodo) na ndo ugonjwa wangu huo maana pia huwa na ndoto za kuja kiushi na mke kimodo na ndo awe mke wangu...

Kilichonifanya kuja hapa jukwaani ni kwamba huyu modo wangu kaniweka blacklist bila hata kosa lolote jamani..
Yaani tangu juzi nipo kwenye blacklist na kosa sina.. Nimejaribu kumpigia kwa namba nyingine simu yake inaita kama kawaida tu...
Hata mara ya mwisho kuchat,, yeye ndo alieanza kunitext ilikuwa ni saa 4:22 usiku wa juzi na text yake ilikuwa "hello my darling" mi nika mjibu "tell me sweetie" hapo hapo nikapigwa na blacklist eti...
Sasa wadau hebu naombeni ushauri jinsi ya kushinda hii vita aliyo ianzisha huyu kimbaumbau..
Maana kataniua kwa stress na mawazo...
Karibuni sana kwa ushauri mzuriiii
 
Tukizungumzia maada,ni kua tu anamawenge yake huyo we usihangaike na chochote tulia akijiona kakosea atakutafuta tu
 
Tuanze hpa kwanza.. Ulishawai kula papuchi yake? "" "je huwa unahakikisha umelidhika kitandan.??.. Huduma za kawaida una Timiza vizuri ili kumuepusha navishawishi?...
 
Nilivyokuja mbio nikijua ushatafuta na kamba kumbe kimodo kakuweka blacklist.
Mfuate mwambie aku-unblakue.
wewe unaweza kujinyonga kwa ajili yangu ??
 
Jichunguze hivi vitu viwili 1.Kibamia 2.Unahonga vizuri?
 
Habari za majukumu wana jf wote.. Na Habari za weekend..
Bila kupoteza muda hebu twendeni kwenye maada moja kwa moja..

Mwenzenu nina mpenzi wangu ambae tumedumu kwenye dimbwi zito la mahaba yapata miezi mitano sasa..
Sikuwahi kumshuku wala kumhisi kwa ubaya wowote katika mahusiano yetu mpaka hapo juzi mambo yalipo haribika..
Kwa kweli ni binti mzuriiii na ninampenda maana ni mwembamba( kwa lugha ya mjini wanaita kimodo) na ndo ugonjwa wangu huo maana pia huwa na ndoto za kuja kiushi na mke kimodo na ndo awe mke wangu...

Kilichonifanya kuja hapa jukwaani ni kwamba huyu modo wangu kaniweka blacklist bila hata kosa lolote jamani..
Yaani tangu juzi nipo kwenye blacklist na kosa sina.. Nimejaribu kumpigia kwa namba nyingine simu yake inaita kama kawaida tu...
Hata mara ya mwisho kuchat,, yeye ndo alieanza kunitext ilikuwa ni saa 4:22 usiku wa juzi na text yake ilikuwa "hello my darling" mi nika mjibu "tell me sweetie" hapo hapo nikapigwa na blacklist eti...
Sasa wadau hebu naombeni ushauri jinsi ya kushinda hii vita aliyo ianzisha huyu kimbaumbau..
Maana kataniua kwa stress na mawazo...
Karibuni sana kwa ushauri mzuriiii
Mimi ni Mzaramo hebu nitumie namba yake ya simu nimseme na kumsuta hadi azimie
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Habari za majukumu wana jf wote.. Na Habari za weekend..
Bila kupoteza muda hebu twendeni kwenye maada moja kwa moja..

Mwenzenu nina mpenzi wangu ambae tumedumu kwenye dimbwi zito la mahaba yapata miezi mitano sasa..
Sikuwahi kumshuku wala kumhisi kwa ubaya wowote katika mahusiano yetu mpaka hapo juzi mambo yalipo haribika..
Kwa kweli ni binti mzuriiii na ninampenda maana ni mwembamba( kwa lugha ya mjini wanaita kimodo) na ndo ugonjwa wangu huo maana pia huwa na ndoto za kuja kiushi na mke kimodo na ndo awe mke wangu...

Kilichonifanya kuja hapa jukwaani ni kwamba huyu modo wangu kaniweka blacklist bila hata kosa lolote jamani..
Yaani tangu juzi nipo kwenye blacklist na kosa sina.. Nimejaribu kumpigia kwa namba nyingine simu yake inaita kama kawaida tu...
Hata mara ya mwisho kuchat,, yeye ndo alieanza kunitext ilikuwa ni saa 4:22 usiku wa juzi na text yake ilikuwa "hello my darling" mi nika mjibu "tell me sweetie" hapo hapo nikapigwa na blacklist eti...
Sasa wadau hebu naombeni ushauri jinsi ya kushinda hii vita aliyo ianzisha huyu kimbaumbau..
Maana kataniua kwa stress na mawazo...
Karibuni sana kwa ushauri mzuriiii

Ujinga, kuna simu ambazo waweza kublacklist bila kujua, e:g Huawei, and also, hivi wewe kwa nini usimfuate ukamuuliza? sisi tunatoa wapo majibu hapa?
 
Kama unajiamini huna ulichomkosea huna haja ya kulia Lia.

Kakuweka blacklist Bila sababu??
Soma alama za nyakati
 
Jiongezee basi arifu, huna chako hapo..!!

Mpaka uambiwe sikutakii ndio ujue hutakiwi??
 
Tuanze hpa kwanza.. Ulishawai kula papuchi yake? "" "je huwa unahakikisha umelidhika kitandan.??.. Huduma za kawaida una Timiza vizuri ili kumuepusha navishawishi?...
Nimemla sana tu yaaaani tena mapigo yangu ya kitandani anayaelewa sana..
 
Kama unajiamini huna ulichomkosea huna haja ya kulia Lia.

Kakuweka blacklist Bila sababu??
Soma alama za nyakati
Kama unajiamini huna ulichomkosea huna haja ya kulia Lia.

Kakuweka blacklist Bila sababu??
Soma alama za nyakati
Mkuu hakuna sababu yoyote na mara ya mwisho tumewasiliana vizuri kabisa
 
Back
Top Bottom