Msaada wa haraka madaktari, hili ni balaaa!


Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Madaktari nahitaji msaada wenu jamani,

Leo kuanzia saa tatu kamili asubuhi hii ninatakiwa niongoze kikao flani ambacho kitatupeleka mpaka saa saba bila kupumzika.

Sasa kimeibuka kituko cha ghafla,
Jana usiku limeanza tumbo la ghafla la KUHARA,

Hivi ninavyoandika nimeweka makazi uwani(chooni) kabisa yaani hali ni mbaya wakuu.

Na kikao hicho ni lazima kifanyike, labda itokee nife dakika hii.

Naomba msaada nitumie dawa gani itakayozuia KUHARA asubuhi hii?,

Tafadhari wakuu nahitaji sana msaada wenu!
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,649
Points
1,225
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,649 1,225
Tumia Loperamide tabs 4mg tds, pia tumia antibiotic kama erythromicin tabs kama huna ulcers, kama unazo tumia ciprofloxacin tabs for 5days antibiotic hizi ni muhimu sana coz hii loperamide itaconceive bacteria ndani hawa bacteria wasipotibiwa watakuletea septicemia. Najua nafanya makosa kuandika haya lakini coz ni emergency sina budi kuvunja ethics za udaktari wangu, naamini Mungu atanisamehe.
All the best, haya rusha na hela ya vocha sasa kwa Dr
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,274
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,274 2,000
Chemsha maji yenye chumvi kisha kunywa glass moja husaidia sana Mkuu. Pole sana Mkuu
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,814
Points
2,000
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,814 2,000
tafuta pipe ya 2 inches connect to the toilet your s and continue with the meeting.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Tumia Loperamide tabs 4mg tds, pia tumia antibiotic kama erythromicin tabs kama huna ulcers, kama unazo tumia ciprofloxacin tabs for 5days antibiotic hizi ni muhimu sana coz hii loperamide itaconceive bacteria ndani hawa bacteria wasipotibiwa watakuletea septicemia. Najua nafanya makosa kuandika haya lakini coz ni emergency sina budi kuvunja ethics za udaktari wangu, naamini Mungu atanisamehe.
All the best, haya rusha na hela ya vocha sasa kwa Dr
Asante sana mkuu mungu ameshakusamehe kwakunisaidia!

Asante sana.
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 0
tafuta pipe ya 2 inches connect to the toilet your s and continue with the meeting.
hahahahaha!!!! tiba yako nimeipenda. mi nina tiba ila nayo imekaa kimzaha nashindwa hata kuitaja.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Yericko kula mkate mkavu peke yake bila chai na wala usile kitu kingine.......
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,274
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,274 2,000
Ya kawaida tu ambayo isiwe nyingi kupitiliza ikamshinda kunywa. Na anaweza kuweka maji ya kunywa hata glass tatu/nne kila baada ya masaa matatu kama anaona bado tumbo limechafuka.

mbona hujamwambia kiasi cha chumvi?
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,411
Points
1,250
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,411 1,250
Tumia Loperamide tabs 4mg tds, pia tumia antibiotic kama erythromicin tabs kama huna ulcers, kama unazo tumia ciprofloxacin tabs for 5days antibiotic hizi ni muhimu sana coz hii loperamide itaconceive bacteria ndani hawa bacteria wasipotibiwa watakuletea septicemia. Najua nafanya makosa kuandika haya lakini coz ni emergency sina budi kuvunja ethics za udaktari wangu, naamini Mungu atanisamehe.
All the best, haya rusha na hela ya vocha sasa kwa Dr
Upo Mwananyamala Hospital?
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,959
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,959 2,000
tumia loperamide tabs 4mg tds, pia tumia antibiotic kama erythromicin tabs kama huna ulcers, kama unazo tumia ciprofloxacin tabs for 5days antibiotic hizi ni muhimu sana coz hii loperamide itaconceive bacteria ndani hawa bacteria wasipotibiwa watakuletea septicemia. Najua nafanya makosa kuandika haya lakini coz ni emergency sina budi kuvunja ethics za udaktari wangu, naamini mungu atanisamehe.
All the best, haya rusha na hela ya vocha sasa kwa dr
huyu jamaa anataka kutatua tatizo in one/two hours wewe unampa solution ya wiki nzima

achaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
766
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
766 0
Wewe umepatwa na ugonjwa uitwao Psychic diarrhea.Umesha wahi kumuona ng'ombe akipelekwa mnadani au machinjioni wanavyo harisha? basi hiyo condition ndiyo na wewe imekupata. Chakufanya Kunywa vidonge 2 vya septrine (cotrimoxazole) tu hiyo hali within 30 minutes huta harisha. Pia beba kwa dharula vidonge vingine 2 vya septrine wakati unaendelea na hicho kikao chako. FANYA SASA HIVI KAMA HIZO DAWA ZINGINE ULIZOSHAURIWA HAUJAZIMEZA. Septrine ni dawa nzuri kwa kuzuia kuharisha kwa watu wenye Psychic diarrhea. Pole sana. Ukitaka maelekezo mengine ya kupunguza hiyo stress sema tukusaidie ila ni PM.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Nashukuruni sana madaktari, hakika mmefanikiwa kunisaidia,
 

Forum statistics

Threads 1,283,765
Members 493,810
Posts 30,800,166
Top