Msaada wa haraka jamani tuokoe jahazi

Lord Mkemia

Member
Dec 1, 2019
19
45
Salam wana jamvi, wa thread ya elimu.

Going straight to the point, mmi ni first year nasoma BEE Bachelor of Electrical and Electronics, lakini shida ni kwamba naona kama mambo hayaendi kwani kiukweli lecturers wetu kufundisha ni mzozo.

Na sina guidelines zozote za vitabu vya Electrical zaidi ya vitabu vya Linear Electronics, Electrical technology na Hughes lakini shda ni kwamba yaani naona naenda enda tu.

Naomba ushauri faculty ninaipenda.
 

Avriel

JF-Expert Member
Jun 25, 2017
3,777
2,000
Ningekushauri tatizo nimeishia darasa la Kumi B baada ya kupata ufaulu hafifu ulionikwamisha kuendelea na darasa la 11.
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,770
2,000
Salam wana jamvi, wa thread ya elimu.

Going straight to the point, mmi ni first year nasoma BEE Bachelor of Electrical and Electronics, lakini shida ni kwamba naona kama mambo hayaendi kwani kiukweli lecturers wetu kufundisha ni mzozo.

Na sina guidelines zozote za vitabu vya Electrical zaidi ya vitabu vya Linear Electronics, Electrical technology na Hughes lakini shda ni kwamba yaani naona naenda enda tu.

Naomba ushauri faculty ninaipenda.
Bado transfer window inamalizika Tarehe 6/12/2019 nenda vyuo vingine Dar
 

vanmedy

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
2,444
2,000
Salam wana jamvi, wa thread ya elimu.

Going straight to the point, mmi ni first year nasoma BEE Bachelor of Electrical and Electronics, lakini shida ni kwamba naona kama mambo hayaendi kwani kiukweli lecturers wetu kufundisha ni mzozo.

Na sina guidelines zozote za vitabu vya Electrical zaidi ya vitabu vya Linear Electronics, Electrical technology na Hughes lakini shda ni kwamba yaani naona naenda enda tu.

Naomba ushauri faculty ninaipenda.
Tafuta wadau wa vyuo tofauti mnaoshea course, pia jaribu kuperuzi open university kama wana hiyo course jamaa wanakuwaga na vitabu vizuri
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,289
2,000
Njoo DSM usome CHUO CHA UTALII, vitabu vipo vya kutosha na IPT bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom