Msaada wa chuo cha clinical ofisa kizuri cha binafsi

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,060
2,000
Naomba mwenye kujua chuo kizuri cha clinical officers training school cha binafsi aniwekee hapa.

Nitashukuru sana
 

kombaME

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
2,031
2,000
St.bakhita kipo rukwa, bonge moja na chuo kwa upande wa nursing na clinical medicine
 

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,639
2,000
Kama usipojali soma nursing,ina shavu kuliko CO

Ina shavu kuliko CO kivipi wakati diploma zote serikalini mshahara ni sawa

Pia kwa level ya degree daktari analipwa almost milioni na nusu basic while nurse milioni moja

Hilo shavu la nurse vs clinical officer ni lipi?
 

chilonge

JF-Expert Member
Dec 23, 2014
894
1,000
Ina shavu kuliko CO kivipi wakati diploma zote serikalini mshahara ni sawa

Pia kwa level ya degree daktari analipwa almost milioni na nusu basic while nurse milioni moja

Hilo shavu la nurse vs clinical officer ni lipi?

Kiutendaji CO hawezi kufanya kazi kwenye Hospitali kubwa while RN anafanya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom