Msaada: Utaratibu wa kutembelea mbugani kwa wanafunzi ukoje?

Msaada: Utaratibu wa kutembelea mbugani kwa wanafunzi ukoje?

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
11,494
Reaction score
12,465
Wakuu naomba kujua utaratibu mzima wa kufanya ziara na wanafunzi wa sekondari kwenye mbuga za wanyama ukoje in term of; gharama ya kiingilio kwa kila kichwa na tozo za magari binfsi yaingiapo katika hifadhi,kama kuna kibari maalum cha kuruhusiwa kuingia mbigani. na prefer mbuga ya mkomazi ambayo ipo karibu na safari itakapo anzia i mean lushoto.

Asanteni sana na mbarikiwe.
 
habari karibu kwenye hifadhi zetu piga hii number --- atakuelekeza kwa mhusika 0784989572
 
Wanafunzi huwa hawatozwi viingilio mbugani

kuna jamaa wa tanapa nimeongea nae anasema wanafunzi wanatozwa sh 1000@,gari inatozwa kulingana na uzito na anadai kwa wanafunzi kutembelea mbugani ni lazima kibali kitoke tanapa makao makuu arusha maana yake ni kua niandike barua kwenda tanapa makao....kwa mtindo huu utalii wa ndani utaendelea kua tatizo.
 
Back
Top Bottom