Msaada ushauri kesi za jamhuri

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
7,173
2,000
Ni changamoto mkuu. Ila kwa hii yangu ni kesi ambayo sijahusika kabisa. Ni katika harakati za biashara mzigo ufike kwako hujui kuwa kimebebwa huko bila idhini ya wahusika. Nimewatajia watu wao bado wanakomaa na mimi na kunihisi ndiyo mhusika mkuu aliyebeba. Mimi vifaa vyangu tu ndo nahitaji, nimewekwa ndani zaidi ya siku 10, dhamana nilipata baada ya kupambana sana na haikuwa rahisi. Nimetoka nikajua suala litashugulikiwa mapema ila ni mwaka unaambiwa manasheria kasafiri, mara mgonjwa, mara subiri kidogo yaani ni usumbufu tu.
Pole sana mkuu, naamini ukipambana utapata mali zako na fidia japo kunaweza kuwa na usumbufu wa hapa na pale. Binafsi nakutakia kila la heri
 

Mr. Purpose

JF-Expert Member
Nov 12, 2016
1,004
2,000
Pole sana mkuu, naamini ukipambana utapata mali zako na fidia japo kunaweza kuwa na usumbufu wa hapa na pale. Binafsi nakutakia kila la heri
Shukrani mkuu. Najifunza mengi kupitia hili jambo. Kuna mambo yanatokea sikuwahi kujua ni kweli yanatokea mpaka nilipofika sero na kuishi mle.
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
7,173
2,000
Shukrani mkuu. Najifunza mengi kupitia hili jambo. Kuna mambo yanatokea sikuwahi kujua ni kweli yanatokea mpaka nilipofika sero na kuishi mle.
Acha tu mkuu, kama hayajakupata huwezi jua magumu ya mambo ya kesi, hata ukisikia kuwa kuna watu wanasingiziwa kesi utachukukulia poa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom