Msaada: Ununuzi wa Trekta


Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,244
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,244 2,000
Wakuu naomba kujua kama kuna ukomo wa umri wa tractor zinazoweza kuingizwa nchini. Nimepata tractor moja ambayo imetengenezwa mwaka 1978 lakini bado iko order sana. Je, sheria inasemaje? Asanteni
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,244
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,244 2,000
Mwe, swali gumu! Leo natuma anuani nipate documents. Lakini naona kimya
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
Mkuu ... tractor ni machinery/equipment ..... hakuna limitation ya mwaka kama magari .... tena havina ushuru kwa sababu ni agricultural equipment .... utalipia only port charges
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,244
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,244 2,000
Mkuu ... tractor ni machinery/equipment ..... hakuna limitation ya mwaka kama magari .... tena havina ushuru kwa sababu ni agricultural equipment .... utalipia only port charges
mkuu ningekuwa na namba yako ningekutumia vocha.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,045
Points
1,225
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,045 1,225
Tractor haina ushuru lakini watanzania hatuchangamkii kabisa kuyanunua.
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top