MSAADA: Tunatafuta mtaalamu wa kutambua sura kwenye hii picha


Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
wa pili kulia waliosimama ni Warda El-Saad, waliochuchumaa kutoka kushoto ni Najat, Bilkis (kipa) na Leyla, wengine waliobaki siwafahamu ni wageni kwenye hiyo timu
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
wa pili kulia waliosimama ni Warda El-Saad, waliochuchumaa kutoka kushoto ni Najat, Bilkis (kipa) na Leyla, wengine waliobaki siwafahamu ni wageni kwenye hiyo timu
duh una kipaji mkuu, yaani uamepatia ni kama ulikuwepo utadhani ulisomea Chunguza na Chabo Institute of Identification :)
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
WALIO KAA:
GOLKIPA NI veracity,BEKI WA KULIA ni charity,BEKI WA KUSHOTO ni lilyflower,

WALIOSIMAMA
BEKI MKABAJI ni pretta,BEKI WA KATI ni carmel,KIUNGO MKABAJI ni babylove,WING YA KUSHOTO ni mj1,WING YA KULIA ni nyamayao,KIUNGO MSHAMBULIAJI ni fl1,MSHAMBULIAJI WA KWANZA(namba tisa) ni pearl,na MSHAMBULIAJI WAPILI(second striker) ni askofu.

majeruhi na reserve ni wale ambao sijawataja.msiwaze sana:D:D:D
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
WALIO KAA:
GOLKIPA NI veracity,BEKI WA KULIA ni charity,BEKI WA KUSHOTO ni lilyflower,

WALIOSIMAMA
BEKI MKABAJI ni pretta,BEKI WA KATI ni carmel,KIUNGO MKABAJI ni babylove,WING YA KUSHOTO ni mj1,WING YA KULIA ni nyamayao,KIUNGO MSHAMBULIAJI ni fl1,MSHAMBULIAJI WA KWANZA(namba tisa) ni pearl,na MSHAMBULIAJI WAPILI(second striker) ni askofu.

majeruhi na reserve ni wale ambao sijawataja.msiwaze sana:D:D:D
Geoff nimecheka mpaka basi, u have made my day ulisoma chuo kimoja na Preta nini? coinsidence.
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
wa pili kulia waliosimama ni Warda El-Saad, waliochuchumaa kutoka kushoto ni Najat, Bilkis (kipa) na Leyla, wengine waliobaki siwafahamu ni wageni kwenye hiyo timu

Hauna kipaji bali una KIPAWA aisee huko vizuri
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
WALIO KAA:
GOLKIPA NI veracity,BEKI WA KULIA ni charity,BEKI WA KUSHOTO ni lilyflower,

WALIOSIMAMA
BEKI MKABAJI ni pretta,BEKI WA KATI ni carmel,KIUNGO MKABAJI ni babylove,WING YA KUSHOTO ni mj1,WING YA KULIA ni nyamayao,KIUNGO MSHAMBULIAJI ni fl1,MSHAMBULIAJI WA KWANZA(namba tisa) ni pearl,na MSHAMBULIAJI WAPILI(second striker) ni askofu.

majeruhi na reserve ni wale ambao sijawataja.msiwaze sana:D:D:D
:confused:
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Daaah hii kali ya alhamis, no comments.
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
WALIO KAA:
GOLKIPA NI veracity,BEKI WA KULIA ni charity,BEKI WA KUSHOTO ni lilyflower,

WALIOSIMAMA
BEKI MKABAJI ni pretta,BEKI WA KATI ni carmel,KIUNGO MKABAJI ni babylove,WING YA KUSHOTO ni mj1,WING YA KULIA ni nyamayao,KIUNGO MSHAMBULIAJI ni fl1,MSHAMBULIAJI WA KWANZA(namba tisa) ni pearl,na MSHAMBULIAJI WAPILI(second striker) ni askofu.

majeruhi na reserve ni wale ambao sijawataja.msiwaze sana:D:D:D
icon10.gif
icon10.gif
icon10.gif
kumbe dada yetu ni mtaalamu wa sharia?
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
21
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 21 0
Bi kidude anaoenakana kwa mbaali...nahisi atakua ni mchezaji wa akiba
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Hahha hha duh acha nimecheka balaa
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
wa pili kulia waliosimama ni Warda El-Saad, waliochuchumaa kutoka kushoto ni Najat, Bilkis (kipa) na Leyla, wengine waliobaki siwafahamu ni wageni kwenye hiyo timu
Huyo aliye chuchumaa wa kwanza kulia anaitwa Munira El-Basheer winga wa kulia wa hiyo timu!!
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Hamna cha Warda wala bi Kidude wala nini. Wote majini.

Aliyechuchumaa kushoto Jini M........, anayefuata ni Jini Manyoya, Jini Selander Bridge, Pepo Beach hao wengine wamesimama hivyo siwezi kuwatambua.
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
Nguli achana na mambo ya uchochezi bana!!!
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
77
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 77 145
Sorry wamegeukia wapi? kawapiga migongo au?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Mmh!! Mtakuja
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929