Msaada tecno p5


M

mkudri

Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
13
Likes
0
Points
3
M

mkudri

Member
Joined Oct 28, 2017
13 0 3
Nmroreboot coz nilikua nmesahau pattern ila inaridia hali ya mwanzo ya pattern .kwa anaejua msaada plz
 
AbraDaVinci

AbraDaVinci

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
518
Likes
280
Points
80
AbraDaVinci

AbraDaVinci

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
518 280 80
Nmroreboot coz nilikua nmesahau pattern ila inaridia hali ya mwanzo ya pattern .kwa anaejua msaada plz
Mkuu eleza vizuri ilo tatizo nakushauri upangilie vizuri hata mimi nimeshindwa kuelewa tatizo lako
 
M

mkudri

Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
13
Likes
0
Points
3
M

mkudri

Member
Joined Oct 28, 2017
13 0 3
Mkuu eleza vizuri ilo tatizo nakushauri upangilie vizuri hata mimi nimeshindwa kuelewa tatizo lako
Ni kwamba ninasim aina ya tecno p5 ..tatizo n nimesahau pattern nimejaribu kuereset (factory reset) ..ila inakataa kutoa pattern baada ya kureset msaada plz
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,687
Likes
5,534
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,687 5,534 280
Simu ya zamani sana jombaa hii nunua nyingine sasa
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,177
Likes
27,103
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,177 27,103 280
Duh Hii simu bado ipo
 
madam boss

madam boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
704
Likes
737
Points
180
madam boss

madam boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
704 737 180
Mimi najua ila kuelezeaga sijuagi kabisa
 
Zikwe

Zikwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
208
Likes
71
Points
45
Zikwe

Zikwe

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
208 71 45
Nmroreboot coz nilikua nmesahau pattern ila inaridia hali ya mwanzo ya pattern .kwa anaejua msaada plz
kama bado inasumbua hvy c uipeleke Tecno pal kariakoo wanakutengenezea bure ikiwa tuu kma hujawahi kuifungua yaani kma hilo ndo tatzo lake la kwanza na halijawahi kutokea tatzo lolote la hardware iliyokubid ufungue simu
 

Forum statistics

Threads 1,237,470
Members 475,533
Posts 29,289,704