Msaada tafadhari

Mndengereko One

JF-Expert Member
Apr 26, 2015
249
250
Jumatano iliyopita nilisajili laini ya ttcl kwa wakala wa kwenye magari yao lakini laini ilikuwa inasoma emergency akaniambia badaeeee itasoma lakini taarifa zangu zinafanyiwa kazi lakini kimya tokea wiki iliyopita na kinachoniuma nilinunua vocha za 5000
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
5,609
2,000
Jumatano iliyopita nilisajili laini ya ttcl kwa wakala wa kwenye magari yao lakini laini ilikuwa inasoma emergency akaniambia badaeeee itasoma lakini taarifa zangu zinafanyiwa kazi lakini kimya tokea wiki iliyopita na kinachoniuma nilinunua vocha za 5000
Nenda ttcl watakusaidi(posta) yoyote hawana haraka km mitandao mingine hata mimi nilipata tatizo hilo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom