Kuchasoni Kuchawangu
JF-Expert Member
- Aug 21, 2012
- 623
- 378
Ninatumia
simu aina ya Nokia Asha 200 lakini nikijaribu ku submit reply ujumbe
niliouweka hauonekani.Lakini nireply post ya mtu ujumbe unaonekana.Hiyo
submit reply inakuwa kwa chini mwisho kabisa mwa thred husika.Naombeni
msaada tafadhali.
simu aina ya Nokia Asha 200 lakini nikijaribu ku submit reply ujumbe
niliouweka hauonekani.Lakini nireply post ya mtu ujumbe unaonekana.Hiyo
submit reply inakuwa kwa chini mwisho kabisa mwa thred husika.Naombeni
msaada tafadhali.