Msaada tafadhali! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Anita Baby, Feb 29, 2012.

  1. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Masters wanachukua kuanzia G.P.A ipi?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inategemea na chuo na taratibu zao. Ila nadhani kuanzia second lower kwenda juu. GPA ipi ndo second lower hata sikumbuki wajuzi watatusaidia.kuwa na subira
     
  3. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Thanx dia js
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
  5. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
  6. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
  7. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    shame on u, yani angekuwa mwanaume ndo kauliza hilo swali basi ungejibu kejeli 2.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    una uhakika gan kama muulza swali ni wa kike au wakiume?
     
  9. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe umekuwa usalama wa taifa au? Jst uz even simple analysis nd utajua 2 but sio kukurupuka kitandani na magodoro yako kichwani then unauliza swali la kimwanaasha kama hilo.
     
  10. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    3.0-3.4 lower upper second, 3.5-4.4 upper second, 4.5- first class,
     
  11. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    shame on u. Changia mada co kukashf wenzio. Ushauliza wakakukejeli? Na km uliuliza upuuz ulitegemea nin? Acha kujaza coment ziczo maana.
     
  12. n

    ndisinzowa Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Masterz wanaanza kuchukua 2.7 mpaka 5..yaan lower second,ukiwa na pass degree unatakiwa usome PGD kwanza ndo mastaz
     
  13. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    thanx alot.
     
  14. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Lakini siyo siri hapa JF kuna ubaguzi mkubwa sana wa kijinsia kwn mm mwnyewe nimeleta maada hapa chini kutaka kusaidiwa tu tathmini lkn kw kuwa n mwanaume,wasamaria watatu wazalendo wasio na roho ya kutu ndo walinisaidia! Jamani hebu tubadilike tuwe kama blood sisters&bro's! Tangu juzi hadi leo hii tunavyozungumza hakuna tena aliyeongezeka! Jamani wanajf,tunaharbu jina la great thinkers kw nn tuwe na dhana finyu za kitumwa kivle? Hata sisi wadogo zenu tunahtaj msaada kutoka kwnu sasa inaniuma sana kuona mnaracial kiac kile! Sjiskii flesh kwa kwl!
     
Loading...