Msaada Tafadhali.

Nyagalu blood

Member
Feb 3, 2019
5
45
Ni wiki sasa nimejiunga nanyi kwenye hii jamii forum ..nimekuwa nikileta mada,tatizo linakuja kwenye ku reply kila nikijaribu naletewa maneno haya "your account is currently pending for admin approval" tatizo nini hasa au sitakiwi kureply comments za watu?

Wajuzi nijuzeniii!!

Asante naomba kuwasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kafenence

Member
Sep 27, 2018
63
125
Ni wiki sasa nimejiunga nanyi kwenye hii jamii forum ..nimekuwa nikileta mada,tatizo linakuja kwenye ku reply kila nikijaribu naletewa maneno haya "your account is currently pending for admin approval" tatizo nini hasa au sitakiwi kureply comments za watu?

Wajuzi nijuzeniii!!

Asante naomba kuwasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo nini, kidhungu au? Maana tayari ushaelezwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom