Msaada tafadhali


S

solanum

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
174
Likes
82
Points
45
S

solanum

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
174 82 45
Habari zenu wakuu!

Mimi ni kijana wa kiume nimemaliza chuo mwaka jana (2015) bachelor degree of science in food scicence and technology. nipo kwenye mchakato wa kutafuta kazi sehemu mbalimbali lakini mpaka sasa bado sijafanikiwa na muda unazidi kwenda nimepata idea ya kufuga kuku wa kienyeji au wa nyama (broilers) na chotara ili niweze kujipatia kipato huku nikiendelea na kutafuta ajira. Tatizo niliokua nalo sina eneo (mabanda) wa kufugia hao kuku pamoja na ujuzi. Naombeni msaada wenu jamani katika kuleta maendeleo ndiyo naanza maisha, mimi kwa sasa nipo Dar es salaam, namba zangu 0758 106 501.
 
winner100

winner100

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
266
Likes
142
Points
60
Age
27
winner100

winner100

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
266 142 60
Solanum nimeeshare link icheck
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874