Msaada tafadhal

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,777
2,000
Washa na safe mode, ikikubali ujue kuna file kwenye pc yako linakuchezea, rudisha pc nyuma kwa restore point ya karibu.

Kuingia safe mode

-washa computer yako kawaida kabla ile screen ya windows haijatokea bonyeza F8


-utapelekwa kwenye advanced bootup option chagua safe mode.


Utaingia kwenye windows lakini itakuwa ni basics tu, hapa nakushauri restore pc yako kwenye earlier point, mfano wiki kadhaa nyuma. Kurestore just click search kisha search hilo neno itakuja.
 

Hades

Member
Aug 20, 2014
69
125
Washa na safe mode, ikikubali ujue kuna file kwenye pc yako linakuchezea, rudisha pc nyuma kwa restore point ya karibu.

Kuingia safe mode

-washa computer yako kawaida kabla ile screen ya windows haijatokea bonyeza F8


-utapelekwa kwenye advanced bootup option chagua safe mode.


Utaingia kwenye windows lakini itakuwa ni basics tu, hapa nakushauri restore pc yako kwenye earlier point, mfano wiki kadhaa nyuma. Kurestore just click search kisha search hilo neno itakuja.
Dah mkuu nmejaribu bado inagoma..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kcamp

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
6,800
2,000
Ukikwama hizo solution juu uko..Piga window chini hiyo..

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom