Msaada swali la hisabati wakuu...

The Boldly

JF-Expert Member
May 21, 2017
2,314
2,000
Swali la 25
20200916_093148.jpg
 

robbinhood

JF-Expert Member
Apr 19, 2020
394
1,000
Ni jibu sahihi, ni swali rahisi kwa mtu aliyekua akipenda hesabu na changamoto ni kwenye changa na hasi, pia ni swali la level ya standard seven au six, kwa uwezo wa mtoto naona ni rahs sana hilo swali kumchezesha singeli..

Sent using Jamii Forums mobile app
ila hii system yakuchagua had kwenye hesabu daah inawakosesha utamu madogo wa kusolve...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom