Msaada sony erricson smart phone 950,000/-

Msaada sony erricson smart phone 950,000/-

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Posts
411
Reaction score
55
wakuu hii simu nimeiona pale mlimani city....je nataka kufahamu capacity yake na je ni smart phone kweli kama blackberry? nataka kununua...kawaid simu zangu huwa naziunganisha na mtandao wa bank na wasiwasi je hii touch screen inaweza kuwa compatible na bank za hapa?
 
mkuu samrtphone za sony ericson ni nyingi haina namba mbele?
 
Models number muhimu, Sony Ericsson Wana touch screen nyingi. Kwa kifupi zote zinatumia Android so unarun app za android. Kwa banking sijui unamaanisha minimum, kuwa specific.
 
Models number muhimu, Sony Ericsson Wana touch screen nyingi. Kwa kifupi zote zinatumia Android so unarun app za android. Kwa banking sijui unamaanisha minimum, kuwa specific.

kwa benki nina maanisha hutuma ya internet banking pamoja na sim banking ya crdb....
 
kwa benki nina maanisha hutuma ya internet banking pamoja na sim banking ya crdb....

Zinafanya kazi vizuri. Mimi nimejaribu Sony Ericsson Xperia Ray ku access internet banking ya NBC ni poa kabisa.
 
hizo simu ni the best. Samsung cha mtoto. ila kwa hiyo bei unaibiwa.
nenda samora str kafanye window shopping ya kutosha utapata bora zaidi kwa 600,000.
ukiweza weka picha tuione. mimi nina SE mpya kabisa kwa bei nusu ya hiyo.
 
Duh jamani mbona zipo za laki 3 mpk 4 nzuri 2,mimi natumia sony xperia tipo duaju(double line) bei yake )$ 200 ina kila kitu,then orignal,co kila ki2 mpk mlimani city
 
ila sony ameachana na biashara ya simu za bei ya chini so usi expect support yoyote
 
Tuwe waangalifu tunaposema anaiibiwa kwa beio hiyo zipo Xperia nyingi sana kwa budget na features tofauti, kuifananisha Xperia tipo dual ambayo ni budget phone yenye 800 Mhz processor na Xperia T ambayo ni flagship device yenye Dual core 1.5 Ghz sio sahihi kabisa. Xperia za high zinafika hiyo laki 9 no problem.

Hauwezi ukaifananisha Vitz na Lexus pamoja ya kwamba zote ni Toyota.
 
mkuu kwanza sony ericsn hawapo tena sahv kuna sony. na kwa bei hiyo unaweza pata sony latest na zuri kuliko hizo sony ercsn.
 
Back
Top Bottom