Msaada: Simu haina 3G baada ya kuflash ROM

Msaada: Simu haina 3G baada ya kuflash ROM

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Simu yangu ni VODAFONE VF 685, Baada ya kuweka rom mpya kwenye hii simu yangu, imekuwa ikishindwa kuunga 3G pia nikipiga simu haisikiki mpaka niweke loudspeaker, nawaomba wadau wa haya mambo kama kina chief mkwawa na wengineo mnipe solution ya hii inshu au wapi naweza pata stock ROM labda tatizo litakwisha.
 
Ungeongeza maelezo kidogo 1.jina la rom 2.umefanya factory reset na bado tatizo lipo 3.kama umeweka manual settings za Internet na bado 3g ikakataa 4.kama custom rom ulifollow step zote exactly kwenye flashing process.
 
Ungeongeza maelezo kidogo 1.jina la rom 2.umefanya factory reset na bado tatizo lipo 3.kama umeweka manual settings za Internet na bado 3g ikakataa 4.kama custom rom ulifollow step zote exactly kwenye flashing process.
1.ROM inaitwa purple protect by sdk one17
2.nshafanya factory reset but still problem persist
3.nimeeka setting za net vzur pamoja na kuchagua 3g only ila bado 3g haishk
4.ndio step zote za kuflash nimefuata.

Karibun kwa maelekezo zaid wadau
 
Simu yangu ni VODAFONE VF 685, Baada ya kuweka rom mpya kwenye hii simu yangu, imekuwa ikishindwa kuunga 3G pia nikipiga simu haisikiki mpaka niweke loudspeaker, nawaomba wadau wa haya mambo kama kina chief mkwawa na wengineo mnipe solution ya hii inshu au wapi naweza pata stock ROM labda tatizo litakwisha.
solution hapo mkuu ni kupata official rom au stock rom za hiyo vodafone ambayo ni compatible.. Ila sasa site ya kuipata sii jui ila nnawazo moja.. Fanya hivi kwanza hiyo vodafone ni mtka device si dio?.. Download sp tool alafu azima simu ya mtu mwingine kama hiyo model ya vodafone fanya backup ya rom kwa hiyo simu nzima uliyoazima... Yaani hapa tuna extract rom from simu moja kuelekea simu nyingine ambazo ni sawa kimodel.. Then kwa kutumia sp tool decript hiyo rom uliyo extract then instal kwenda kwa hiyo simu nyingine.. Dah mimi nashidwa kuongea kwa kuandika ila naamini pakuanzia umepaona eeh
 
Ukienda kwenye page ya huyo rom developer je rom hiyo unauwakika haina bugs zozote maana maandikaga kama (data broken au call issues etc.) Kama hamna bugs reinstall rom hiyo upya mara ya mwisho. Na angalia vizuri labda kuna fix unaitaji kuflash.
 
Back
Top Bottom