Msaada wa haraka baada ya kuflash simu imekuwa na matatizo haya

Msaada wa haraka baada ya kuflash simu imekuwa na matatizo haya

Ryzen

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Posts
7,312
Reaction score
8,754
Nina S6 Sprint Phone, hio simu niliflash baada ya kuflash ikawa haishiki h+ au 4g. nikabadili CSC ikawa inaandika invalid sim, nikarudisha CSC ya awali ila Bado imeandika Invalid sim!

CC: chief-Mkwawa
 
mkuu sprint ni mtandao wa cdma, una uhakika mwanzo ilikuwa inashika hio 3G? 4G yao pia ni band tofauti.

band zao za 4G ni

-LTE band 2(1900), 4(1700/2100), 5(850), 12(700), 25(1900), 26(850), 41(2500) - G920P

za 3G (CDMA)
-CDMA2000 1xEV-DO - G920P

na inawezekana mwanzo ilikuwa unlocked, then wewe umeiflash na kueka firmware ambayo ipo locked then umeilock upya simu.

hapa mkuu uhakika zaidi waone watu wenye box zinazoflash/unlock hizo simu.
 
mkuu sprint ni mtandao wa cdma, una uhakika mwanzo ilikuwa inashika hio 3G? 4G yao pia ni band tofauti.

band zao za 4G ni

-LTE band 2(1900), 4(1700/2100), 5(850), 12(700), 25(1900), 26(850), 41(2500) - G920P

za 3G (CDMA)
-CDMA2000 1xEV-DO - G920P

na inawezekana mwanzo ilikuwa unlocked, then wewe umeiflash na kueka firmware ambayo ipo locked then umeilock upya simu.

hapa mkuu uhakika zaidi waone watu wenye box zinazoflash/unlock hizo simu.
Hizo Box Zinafanyeje Mkuu
 
zinaflash na pia zina unlock, kama upo tayari ku hustle unaweza tafiti box husika na kujaribu kuangalia kama crack zake zipo, ila uhakika ukitafuta fundi ambaye analo utasolve hilo Tatizo.

cheki kama hapa

g920p version 7 root & unlock done - GSM-Forum
Mkuu Mkwawa kwahio Kama simu inaandika invalid sim ndo ipo Locked sio? na ni kweli kwamba Fundi anaeza ku unlock kwa kutumia hio Box?
 
Mkuu Mkwawa kwahio Kama simu inaandika invalid sim ndo ipo Locked sio? na ni kweli kwamba Fundi anaeza ku unlock kwa kutumia hio Box?
hio ni moja ya sababu mkuu, sababu line za cdma na gsm hazifanani simu ya cdma haitaweza soma line ya GSM.

na hayo mabox yapo mengi mkuu, lenye uwezo wa ku unlock hio s6 lita unlock.
 
hio ni moja ya sababu mkuu, sababu line za cdma na gsm hazifanani simu ya cdma haitaweza soma line ya GSM.

na hayo mabox yapo mengi mkuu, lenye uwezo wa ku unlock hio s6 lita unlock.
Mkuu kwa Dar es salaam nitapatiaa wapi!
 
Back
Top Bottom