Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Nenda polisi omba wakufundishe mkuu!
Hebu mwambie huyo mtotoKwa ujinga huo sidhani kama watakupa,
Kanunue kwanza afu utalipia na pesa ya mafunzo watakufundisha.
Lakini kwa akili zako kamati ya wilaya ikikaa kukujadili kuna kama unafaa kumiliki lazima wakunyime
Ok mkuuAhsante sana mkuu. Ngoja ntawatafta
Tuone picha ya huyo unemwita mkaree". pengine ni bundi, unataka kutusumbua bureWakuu msaada tafadhari.
Nakaribia kuoa mtoto mkaree sana. Sasa nahitaji ulinzi binafsi. Kabla sijapata mguu wa kuku ningependa nipate mafunzo jinsi ya kuutumia.
Mimi bahati mbaya miaka yetu ule mpango wa kwenda jeshini haukuwepo.
sasa nauliza kwa dar kuna sehemu mtu unaweza jifunza kutumia bunduki mbali mbali zaidi ya depo!!?
Asante sana mkuu. Na mimi nilikuwa nahitaji kumiliki bunduki maana huku kwetu kuingiliwa na majambazi ni kitu cha kawaida.Ukitaka silaha kuna fomu unajaza kisha maombi yako yanajadiliwa na kamati ya ulinzi na usalama kata,wilaya,mkoa kisha kwa DCI ndio tamati.Bunduki tayari umeilipia na risti zinaambatanishwa na maombi yako
Kama sababu ulizotoa zakumiliki silaha zitakubalika,DCI atakupa kibali cha kumiliki silaha kisha kabla hujapewa silaha yako utaenda ffu kufundishwa kuitumia nautapewa miiko