dyuteromaikota
JF-Expert Member
- Apr 30, 2013
- 5,937
- 8,358
Wakuu msaada tafadhari.
Nakaribia kuoa mtoto mkaree sana. Sasa nahitaji ulinzi binafsi. Kabla sijapata mguu wa kuku ningependa nipate mafunzo jinsi ya kuutumia.
Mimi bahati mbaya miaka yetu ule mpango wa kwenda jeshini haukuwepo.
sasa nauliza kwa dar kuna sehemu mtu unaweza jifunza kutumia bunduki mbali mbali zaidi ya depo!!?
Nakaribia kuoa mtoto mkaree sana. Sasa nahitaji ulinzi binafsi. Kabla sijapata mguu wa kuku ningependa nipate mafunzo jinsi ya kuutumia.
Mimi bahati mbaya miaka yetu ule mpango wa kwenda jeshini haukuwepo.
sasa nauliza kwa dar kuna sehemu mtu unaweza jifunza kutumia bunduki mbali mbali zaidi ya depo!!?