Msaada: Screen ya TV imejichora mistari

Msaada: Screen ya TV imejichora mistari

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Posts
3,968
Reaction score
6,920
Habari za mida wakuu

TV yangu ilizima ghafla ikawa haionyeshi chochote nikamplekea fundi kaniambia balb zimeungua, nikanunua mpya zikawekwa, kweli tv ikawaka lakini ndio ivyo ikawa inajichora mistari kama hivi.

IMG_20200806_073829_524.jpg
IMG_20200806_073831_965.jpg
 
Pole TV hiyo ni ya Kampuni gani!
 
Hapo ni kioo kingine tu. Au kamkomalie fundi mwambie kawaharibu kioo chako. Sema ndo hvo mafundi wa bongo ni shida kidogo
Dah! Mkuu unawajua mafundi wa bongo walivyo ata nikisema nimlipishe ni kujipotezea mda tu.

Vp mkuu upatikanaji wa kioo upoje
 
Nchi ngapi hiyo Tv? Na ilizimika katika mazingira gani? Short ya umeme au
 
Kama ilizimika tu kioo kikiwa kizima basi fundi ameharibu kioo.

Labda utuambie. Ilizima kivipi kabla ya kupeleka kwa fundi?

Na baada ya kuzima ilionesha tabia gani?
 
Ilivyozima sauti ilikuwa inasikika? Je ulikuwa unaona picha kwa mbali sana ikiwa gizani? Kama jibu ni ndio basi kweli taa ziliungua. Kwa hiyo fundi katika kubadilisha taa akavunja kioo. Usimlaumu sana fundi kwani hicho kioo kina unene wa kiwembe. Mistake ndogo tu kinavunjika.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom