Msaada plzzzzz

Msaada plzzzzz

ligimilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Posts
301
Reaction score
75
Ntaingiaje jukwaa la mambo ya kikubwa? Mbona halionekani ?
 
We dogo nenda kalale saaa hizi!!!!!!!!!! Jukwaa utaanza kuliona ukifikisha 18 years. Ila automaticaly kwa below 18 years halionekani. Usiache kusali kabla hujalala
 
andika PM kwa invisible vigezo kuzingatiwa.
 
kanunue dvd ya xxxx kama mbili then chukua sabuni za kutoshaaaa pamoja na karanga cheki ukiwa pekee yako uangalie asikuoneee mtuu ushaurii unaweze ukachekiii saaa 8 usikuuu
 
Back
Top Bottom