Ndoa imekuwa ni jukwaa la ukatili.ni jukwaa la mateso.ni jukwaa la maafa.ni jukwaa lilojaa uovu wa kishetani.kwa ujumla ndoa ni sawasawa na laana iliyojaa tabu.
Shetani anatamani ndoa zivunjike, cha msingi kabidhi maisha yako kwa Mungu na uishi kwa maelekezo yake kamwe utaishi kwa furaha ndani ya ndoa (Zingatia wote muwe na msingi sawa)
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.