Msaada plz

Msaada plz

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Waheshimiwa naomben msaada nilikuwa na2mia free net ya voda ile ya circle brain ktk simu ilikuwa kitambo kidogo toka april baada ya hapo nilikaa bila ku2mia net hadi hapa majuzi nilipo pata nafasi ya ku2mia net kwenye simu tena lakini cha ajabu ile trick haikubali tena. Au walishashtukia? Kama kuna proxy na port zingine naomben mni PM au kama kuna trick nyingine pia mni PM.
 
mkuu ungepiga 100 customer care kwa maelezo zaidi
 
Back
Top Bottom