Msaada please! Natafuta code ya equity mobile banking

Natania

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
262
250
Salamu kwenu!

Hivi code inayotumika kuingia kwenye account ya equity bank kutumia simu ni ipi?

Msaada tafadhali.
 

Natania

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
262
250
Sina application ya equity, bali naulizia code ninayoweza kuitumia kuingia kwenye account yangu ya equity hata kwa simu isiyo smart.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom