MSAADA PLEASE MWENYE UWEZO

Feb 16, 2019
76
125
Je naweza kupata passport ya kitanzania nikiwa inje ya inchi nikafanya process zote nikiwa inje ya nchi bila kutumia jia ya embassy tafadhal kama uwezekano upo kuna zawad zipo kwa ajili Akoo naomba msaada tafadhal ukiwa na ujuz zawad ni 100 USD Stak kutumia jia ya embassy kwasababu ya sina tz document mahana mm nimezaliwa inje ya tz
IMG-20190406-WA0010~2.jpeg
FB_IMG_1551237400177~2.jpeg
 

marybaby

JF-Expert Member
Apr 11, 2017
3,244
2,000
MAHANA wewe umezaliwa nje ya Tanzania.
Oke oke,mi sina ujuzi lkn naomba nikuone sura tuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom