Msaada: Photo editing kwa photoshop cs6

Msaada: Photo editing kwa photoshop cs6

Bst1

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Posts
324
Reaction score
164
Nimekuwa nikivutiwa na jinsi picha zinavyoeditiwa kwenye Photoshop, naombeni steps za kufanya picha itokee ikiwa na good quality ambazo wewe, unazitumia au unazijua, nimejaribu kujifunza kwa kutumia tutorial at least nimepata mwanga, naombeni na utaalam wenu, asanteni
 
design ni infinity, kuna njia 9999999999999999999999999999 za kudesign. jifunze kutumia photoshop tools zote then ukishaelewa tumia hizo tools kudesign unavyojua wewe. idea za watu tumia kama isnpiration tu, ukicopy idea za watu hutafika popote.

na kama unatumia kwa matumizi ya kawaida na huna mpango wa kuwa designer zipo plugins za kurahisisha maisha sema unataka picha iwe vipi utapewa recomendation ya plugin.
 
design ni infinity, kuna njia 9999999999999999999999999999 za kudesign. jifunze kutumia photoshop tools zote then ukishaelewa tumia hizo tools kudesign unavyojua wewe. idea za watu tumia kama isnpiration tu, ukicopy idea za watu hutafika popote.

na kama unatumia kwa matumizi ya kawaida na huna mpango wa kuwa designer zipo plugins za kurahisisha maisha sema unataka picha iwe vipi utapewa recomendation ya plugin.

Asante sana kwa ushauri mzuri nitafanya hivyo, najifunza ku add knowledge si kuwa designer
 
Nimekuwa nikivutiwa na jinsi picha zinavyoeditiwa kwenye Photoshop, naombeni steps za kufanya picha itokee ikiwa na good quality ambazo wewe, unazitumia au unazijua, nimejaribu kujifunza kwa kutumia tutorial at least nimepata mwanga, naombeni na utaalam wenu, asanteni

Mtafute Tumaini Makene au Ibrahim Yamola Mwandishi Wa Habari Mwongo Mwongo Wa Tanzania Daima au Freeman Mbowe Na Ukishindwa Sana Wasiliana Na Lowassa The DON Mwenyewe Ili Wakufundishe Vizuri Kufanya Photoshop Kwani WALITUMIA Sana Huu Ujuzi Kule Mkoani Mara, Singida Na Tanga Wakati Wa Kampeni Za Urais Lakini Cha Ajabu Pamoja Na Photoshop Zao Hizo Hiyo Hiyo Mikoa Tajwa Hapo Juu Ndiyo ILIYOWATOSA Ktk Kuwapa KURA.
 
Mtafute Tumaini Makene au Ibrahim Yamola Mwandishi Wa Habari Mwongo Mwongo Wa Tanzania Daima au Freeman Mbowe Na Ukishindwa Sana Wasiliana Na Lowassa The DON Mwenyewe Ili Wakufundishe Vizuri Kufanya Photoshop Kwani WALITUMIA Sana Huu Ujuzi Kule Mkoani Mara, Singida Na Tanga Wakati Wa Kampeni Za Urais Lakini Cha Ajabu Pamoja Na Photoshop Zao Hizo Hiyo Hiyo Mikoa Tajwa Hapo Juu Ndiyo ILIYOWATOSA Ktk Kuwapa KURA.

Asante kwa ushauri
 
Mtafute Tumaini Makene au Ibrahim Yamola Mwandishi Wa Habari Mwongo Mwongo Wa Tanzania Daima au Freeman Mbowe Na Ukishindwa Sana Wasiliana Na Lowassa The DON Mwenyewe Ili Wakufundishe Vizuri Kufanya Photoshop Kwani WALITUMIA Sana Huu Ujuzi Kule Mkoani Mara, Singida Na Tanga Wakati Wa Kampeni Za Urais Lakini Cha Ajabu Pamoja Na Photoshop Zao Hizo Hiyo Hiyo Mikoa Tajwa Hapo Juu Ndiyo ILIYOWATOSA Ktk Kuwapa KURA.

umepotea jukwaa
 
Mtafute Tumaini Makene au Ibrahim Yamola Mwandishi Wa Habari Mwongo Mwongo Wa Tanzania Daima au Freeman Mbowe Na Ukishindwa Sana Wasiliana Na Lowassa The DON Mwenyewe Ili Wakufundishe Vizuri Kufanya Photoshop Kwani WALITUMIA Sana Huu Ujuzi Kule Mkoani Mara, Singida Na Tanga Wakati Wa Kampeni Za Urais Lakini Cha Ajabu Pamoja Na Photoshop Zao Hizo Hiyo Hiyo Mikoa Tajwa Hapo Juu Ndiyo ILIYOWATOSA Ktk Kuwapa KURA.

Duuuuuh sijui umepotea jukwaa hili yako ilitakiwa iende jukwaa la jokes/Utani
 
Back
Top Bottom