Msaada pc yangu inazimika

Msaada pc yangu inazimika

Madagiz

Senior Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
185
Reaction score
56
Jaman wana jf,pc yangu betri ilianza kuchoka,ikawa haikai na power.Ukizima umeme nayo imezimika,bado cjafanya replacement ya kuweka betri nyingine ila sa hvi ukichomeka 2 umeme inawaka na kujizima yenyewe,inafanya mchezo huo 2 haitaki kuingia kwenye program.Hili tatzo ni la betri au kuna shida nyingne wadau,msaada plz
 
hamna shaka mkuu,ntajarbu kufanya hvyo
 
battery kama haiwezi kutunza moto hasababishi kompyuta kuzima kama imechomekwa kwenye umeme,
unaweza kujua kama tatizo ni battery au la kwa kuitoa battery na kisha chomeka adapter yako kwenye umeme ikiwa umechomoa battery ,ikiendelea kutowaka itakuwa sio battery bali ni tatizo lingine,na kama ikiwaka vizuri basi tatizo litakuwa ni battery.
 
Thnx kabiringa,hebu nichek hyo mkuu !
 
kama alivyoelezea mheshimiwa hapo juu.. Kitu cha kwanza kinaitwa trial and error.. Toa battery chomeka kwa umeme.. Tatizo bado?? Rudi uombe kusaidiwa.. Wataalamu wengi hapa.. Sio unaanzisha thread alafu unapotea
 
nashukuruni ndgu,nimetoa betri nikachomeka power imepga mzgo wakuu,thnx all
 
Hata mm komputa yang inatatzo kama hlo, but mm hata niktoa betry still inajzma na kujwasha,.. Msaada wataalam.
 
Back
Top Bottom