Msaada PC inachanika

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,420
Points
2,000

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,420 2,000
Wakuu naombeni ushauri nifanye nini kuzuia ili tatizo la PC kuchanika kwani kadri muda unavyoenda ndivyo inavyozidi kuchanika
Nashindwa kupeleka kwa hawa mafundi wetu Wa kibongo nahofia kuongeza tatizo lingine zaidi
IMG_20191009_232047.jpeg
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,377
Points
2,000

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,377 2,000
Wakuu naombeni ushauri nifanye nini kuzuia ili tatizo la PC kuchanika kwani kadri muda unavyoenda ndivyo inavyozidi kuchanika
Nashindwa kupeleka kwa hawa mafundi wetu Wa kibongo nahofia kuongeza tatizo lingine zaidi
View attachment 1228018
Hujaidondosha ama kulock hizo hinges za kukunja na kukunjua kioo Cha laptop?

Hizo hinges zikijikunjia kwa juu halafu zikakataa kukunjuka zinakuwa muda wote zinapush Hilo plastic la juu hivyo kusababisha laptop ifumuke ama plastic ivunjike.

 

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,893
Points
2,000

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,893 2,000
Wakuu naombeni ushauri nifanye nini kuzuia ili tatizo la PC kuchanika kwani kadri muda unavyoenda ndivyo inavyozidi kuchanika
Nashindwa kupeleka kwa hawa mafundi wetu Wa kibongo nahofia kuongeza tatizo lingine zaidi
View attachment 1228018
Inawezekana Bawaba (hinge) zimekatika kwa ndani au zimestuck sababu ya kutu.
Solution ni kuchomelea kwa gas sehemu iliyokatika na kuzilegeza Bawaba zifunge na kufungua kilaini then kama Case halizifungi vizuri tumia Chicago screws kitu kitarudi fresh.
Mimi nimefix sana PC za hivyo ila kama ujui peleka tu kwa fundi anayejua atakufanyia poa.
 

Mtwara Smart

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2019
Messages
355
Points
1,000

Mtwara Smart

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2019
355 1,000
Wakuu naombeni ushauri nifanye nini kuzuia ili tatizo la PC kuchanika kwani kadri muda unavyoenda ndivyo inavyozidi kuchanika
Nashindwa kupeleka kwa hawa mafundi wetu Wa kibongo nahofia kuongeza tatizo lingine zaidi
View attachment 1228018
Hiyo Dawa Yake Ndogo Sana Nenda Kwa Fund Anawekuwekea Hot Glue Hapo Mambo Muswano
 

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,420
Points
2,000

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,420 2,000
Sijadondoshs mkuu
Nimepeleka kwa fundi anasema atabadili case
Hujaidondosha ama kulock hizo hinges za kukunja na kukunjua kioo Cha laptop?

Hizo hinges zikijikunjia kwa juu halafu zikakataa kukunjuka zinakuwa muda wote zinapush Hilo plastic la juu hivyo kusababisha laptop ifumuke ama plastic ivunjike.

 

64gb

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
1,134
Points
2,000

64gb

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
1,134 2,000
Inawezekana Bawaba (hinge) zimekatika kwa ndani au zimestuck sababu ya kutu.
Solution ni kuchomelea kwa gas sehemu iliyokatika na kuzilegeza Bawaba zifunge na kufungua kilaini then kama Case halizifungi vizuri tumia Chicago screws kitu kitarudi fresh.
Mimi nimefix sana PC za hivyo ila kama ujui peleka tu kwa fundi anayejua atakufanyia poa.
Mkuu unaweza ukawa unamfahamu fundi anayeweza fix hili tatizo kwa hapa dar, maana mim pia PC yangu inatatizo hilo,
nilipeleka machinga complex nikakutana na kanjanja mmoja, akapakapaka lubricant tu, akabana na gundi baada ya siku tatu tatizo likarudi palepale
 

Forum statistics

Threads 1,356,938
Members 518,959
Posts 33,141,501
Top