mr. loner Senior Member Joined Aug 1, 2014 Posts 168 Reaction score 229 Jan 6, 2018 #1 Wakuu habari za wkend, naomba mnisaidie ilipo ofisi ya Mkuu wa Wilaya Kigoma Vijijini.
N ndayilagije JF-Expert Member Joined Nov 7, 2016 Posts 7,490 Reaction score 8,305 Jan 6, 2018 #2 kama uko ujiji nenda mnarani reginal block watakuelekeza mkuu..ni karibu na uwanja wa mpira kulia kwa maweni hospital.
kama uko ujiji nenda mnarani reginal block watakuelekeza mkuu..ni karibu na uwanja wa mpira kulia kwa maweni hospital.