DAWA YA SIKIO
JF-Expert Member
- Dec 8, 2011
- 978
- 184
Wakuu naomba msaada kwa simu hii.
Tatizo ni;
Ukiongea kwenye simu au ukisikiliza muziki / radio inakata na kutoa mwanga mweupe kila baada ya dakika 1 au 90secs. Kisha inarudia hali ya kawaida lakini ikiwa imekata mawasilino ya awali.
Nilidhani tatizo ni betri,nimebadili bila ufumbuzi.
Tatizo ni;
Ukiongea kwenye simu au ukisikiliza muziki / radio inakata na kutoa mwanga mweupe kila baada ya dakika 1 au 90secs. Kisha inarudia hali ya kawaida lakini ikiwa imekata mawasilino ya awali.
Nilidhani tatizo ni betri,nimebadili bila ufumbuzi.