Hannah
JF-Expert Member
- Aug 28, 2015
- 10,245
- 42,008
Hi.
Naombeni mnipe mbinu ya haraka na rahisi nitakayoitumia kupunguza marafiki nilio nao.
Nina marafiki wengi "mashosti" karibu kila mtaa wengine ni marafiki tangu shule ya msingi. Kwa sasa sijisikii kuwa na marafiki wengi namna hiyo lakini kila nikijaribu kuwakwepa wapo tuu.
Nimejaribu kuwa bize na mambo yangu lakini wananifuata hadi nyumbani kunijulia hali wakidhani naumwa. Natamani nikilala nikiamka nisiwe na marafiki wanaozidi watatu.
Naombeni mbinu.
Naombeni mnipe mbinu ya haraka na rahisi nitakayoitumia kupunguza marafiki nilio nao.
Nina marafiki wengi "mashosti" karibu kila mtaa wengine ni marafiki tangu shule ya msingi. Kwa sasa sijisikii kuwa na marafiki wengi namna hiyo lakini kila nikijaribu kuwakwepa wapo tuu.
Nimejaribu kuwa bize na mambo yangu lakini wananifuata hadi nyumbani kunijulia hali wakidhani naumwa. Natamani nikilala nikiamka nisiwe na marafiki wanaozidi watatu.
Naombeni mbinu.