Msaada nimeibiwa smartphone ya tecno

Msaada nimeibiwa smartphone ya tecno

Kanunue simu nyingine mkuu

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
 
Jaribu kuwaomba ndugu zako wa infinix ushauri [emoji23][emoji23][emoji23]
blaugrana-20181217-0001.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wabongo kwa mbwembwe!!! Hapo ulipo huenda unalala kwenye makochi ya shemeji! [emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sasa unalala kwako na ni baba wa familia inakula kila siku na kwenda chooni,halafu una simu ya itel au tecno[emoji849][emoji849][emoji849],kuna sehemu nyingine pia utakuwa unakosea.

Malizia vitu usifanye nusu nusu.
 
Back
Top Bottom