Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nimeibiwa Laptop, nina namba ya simu ya mwizi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by komredi ngosha, Dec 20, 2011.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wanajf,
    nimeibiwa laptop yangu juzi usiku. Taarifa iko police ila wanashughulikia taratibu wakati kila kitu kiko wazi mpaka namba ya simu ya mwizi ambapo anataka nimtumie laki 5 ktk tigo pesa then anirudishie laptop anomously.
    nahitaji kupata details za huyu bwana, mpelelezi wangu wa police anadai itachukua mwezi
    kama kuna mwanajf yuko pale Tigo makao makuu au anamfahamu mtu pale au anaweza kunisaidia kupata taarifa hizo naomba msaada wako tafadhali
     
  2. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama una namba ya simu lakini humjui jina lake, wewe mtumie hata buku kwenye hiyo namba yake, itakuletea jina alilojisajiri tigo pesa, hapo utakuwa umelipata jina lake, mengine watakusaidia hao polisi.
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,864
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    assuming huyo mwizi hayupo JF na kama yupo hajaona na kuupitia huu uzi.
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,690
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Huyo mpelelezi uchwara.
    Kama yupo serious na kazi yake angeweza kabisa kumpta huyo jamaa coz polisi kama insitution. Wanaweza kwenda kampuni ya simu ya upata taarifa za kina za mtumiaji wa skiu. Namba hiyo!

    Ushauri:
    Mueleze wazi kuwa unafahamu possiblity ya wao ku-access data hizi kamouni za simu na onesha nia ya kwenda mbele zaidi, hiyo kitu inawezekana kabisa mkuu!
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ukiwa unafanya inshu za uchunguzi usiweke kwenye public utakaa unang'aang'aa sharubu hautaipata hiyo laptop, nimeichukua mimi nitafute kama utaniona. Nitarudi baadae kidogo
     
  6. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kaka wewe acha. Kupangiwa mpelelezi imechukua siku 2. Mpelelezi mwenyewe leo kajipa off na anadai mpaka kwenda Tigo lazima jarada lipite kinondoni inaweza kuchukua mwezi au zaidi. Bila laptop nashndwa kusoma na kufanya projects zangu za programming and i'm not having enough money to buy a new one so soon. Guys kama unamfahamu m2 pale Tigo that can help pls nisaidieni
     
  7. ropam

    ropam Senior Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wewe unataka details gani zinazomhusu huyo mwizi wako mkuu??
     
  8. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    i got ua no, jst a matter of time u wil be in my hands and i promise u tht u wil never enjoy it. I gonna cut your body parts and skin u alive utajuta !
     
  9. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tumefanya hivyo jana, jina tunalo lakini ni very common. Pia kwa maeneo ya hapa nilipo 2mejaribu ku search ktk databases hakuna match yoyote. Njia pekee ni kupata user info zake kutoka Tigo
     
  10. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    namba za simu anazowasiliana nazo sana, texts msgs alizotuma na kutumiwa for the past 6 months, file lake lenye form aliojiandikishia namba ya simu ile ina copy yenye kitambulisho ambacho kitamtambulisha mwajiri wake na anuani yake
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    utajibeba lo! Nitarudi baadae
     
  12. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    we utakua mwanamke

    Angalizo:
    sitafuti mke wala galfriend, i can buy one @jolly if i need
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeiona hii sura ni ya kike kweli? Nitarudi baadae kidogo
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    U got one boring signature!
    Haya, endelea kumchemsha mwenzio.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,047
    Likes Received: 7,063
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ataenda kufuta jia lake huko Tigo?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,047
    Likes Received: 7,063
    Trophy Points: 280
    askari wetu ni hopeless kabisa inabidi sasa serikali ifute kabisa sytem ya kuchukua form four badala yake wachukue form six only au chuo kikuu......utafikiri mahabusu bhana...au labda aataka kuhongwa...askari anashindwa kwenda Tigo? huyu atakuwa ni mbumbumbu tu hajui kitu ...darasa la saba huyu atakuwa kapachikwa na shemeji yake hapo kwenye upelelezi...
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    dont epend on police kupata hiyo laptop kwani wanakula pamoja na hiyo laki tano mbili huenda kwa manjagu.... you'd better pay "privately" mpelelzi na utaipata....

    wanakula pamoja hao
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,582
    Likes Received: 5,697
    Trophy Points: 280
    Lugha ndefu zote hizo kama huwezi ku "decode" ni kwamba mwizi anataka hela na Polisi wanataka cha juu.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Rahisi sana nenda tigo pale kamata halafu waelezee kisha mtumie hzo hela halafu ziweblocked yaan akitaka kutoa tu wanampigia simu hyo wakala na ili atoemsaada kwa polis mind you hzo hela haztatoka hata kama ataziamisha kwenda namba nyengine...
     
  20. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Huo mwezi mmoja watakuwa wanafanya nini. Au POlisi wanatumia waganga wa kienyeji kuwanasa wahaifu

    Polisi ndio wanatakiwa kuwasiliana na Tigo. Au ukisema polisi una maanisha umeripoti kwa polii binafsi na sio polisi wakiwa ofisini kiofisi. Kama umeripoti kifosii Polisi wana uwezo nadhani hata sheria inawawezesha kupata detail za mtu mwenye number fulani.

    Hzo detail Hata mfanyakazi wa tigo si rahisi kukuwezesha unless anataka kukomboa laptop yako kwa kupoteza ajira yake. Polisi watajua hata IMEI No. IMEI number inawawezesha polisi kujua muhusika hata akiweka kadi ya simu nyingie mradi tu watume aombi ya kupewa detail hizo. Kwa kutumia na kupewa detai za kampuni ya simu kuhusu huyo teja Polisi watajua hata location ya huyo mtu muda fulani kulinganana mnara simu yake inaotumia kuwasiliana

    Je Polisi wako tayari kwenda tayari kwenda far wa ajili ya laptop. La sivyo azima jina uitwe Komredi izengo Pinda au Komredi Mrisho Kikwete. Ndani ya siku tatu utapata kila kitu.


     
Loading...