TIMING
JF-Expert Member
- Apr 12, 2008
- 31,707
- 18,939
Pole sana. Huo mwezi mmoja watakuwa wanafanya nini. Au POlisi wanatumia waganga wa kienyeji kuwanasa wahaifu
Polisi ndio wanatakiwa kuwasiliana na Tigo. Au ukisema polisi una maanisha umeripoti kwa polii binafsi na sio polisi wakiwa ofisini kiofisi. Kama umeripoti kifosii Polisi wana uwezo nadhani hata sheria inawawezesha kupata detail za mtu mwenye number fulani.
Hzo detail Hata mfanyakazi wa tigo si rahisi kukuwezesha unless anataka kukomboa laptop yako kwa kupoteza ajira yake. Polisi watajua hata IMEI No. IMEI number inawawezesha polisi kujua muhusika hata akiweka kadi ya simu nyingie mradi tu watume aombi ya kupewa detail hizo. Kwa kutumia na kupewa detai za kampuni ya simu kuhusu huyo teja Polisi watajua hata location ya huyo mtu muda fulani kulinganana mnara simu yake inaotumia kuwasiliana
Je Polisi wako tayari kwenda tayari kwenda far wa ajili ya laptop. La sivyo azima jina uitwe Komredi izengo Pinda au Komredi Mrisho Kikwete. Ndani ya siku tatu utapata kila kitu.
ndio polisi wetu
- hawalipwi vizuri
- wamekua wajasiriamali kwa kutumia kofia zao
- myonge ndio hivyo anakoma
- mwizi wako anajua kila unachofanya mkuu kuhusu mahangaiko yako
- pesa inaonekana huna... kwasasa... negotiate na jamaa either umpe laki mbili unusu, au uwe unampa kwa mwezi (tena tumia huyohuyo polisi
HII NDIO SABABU WEZI WANACHOMWA MOTO