msaada.. nimehackiwa kwe email yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada.. nimehackiwa kwe email yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Makumbusho, Sep 4, 2011.

  1. M

    Makumbusho Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wakuuu naombeni msaaaada tafadhali..... kuna mtu ameihack email yangu ya yahoo... amebadilisha kila kitu from my password, security question na altenative email niliyoiweka.... nashindwa kujielewa nifanyaje maana email zangu zote za kiofic na binafsi zipo humo......
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Click "I can't access my account" kwenye sehemu ya kulogin chagua "My account may have been compromised" kisha fuata hatua. Ikishindikana hiyo ndo basi tena tengeneza email mpya waarifu watu kuwa original imekuwa hacked, badilisha account zote ambazo umesignup na email iliyokuwa hacked.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,426
    Likes Received: 2,135
    Trophy Points: 280
    Pole sana inategemea ulikuwa unawasiliana na watu wa aina gani? Maana yahoo ipo monitored na CIA hiyo kama ulikuwa unamawasiliano yanayoashiria ubaya kwao sasa hivi wanazifunga account za aina hiyo!!

    Fatilia yeyote anaejua jua email na pasiwedi yako huenda kakufanyia umafia!!

    Yote kwa yote kila siku tunawashauri kuwa usifungue kila email unayotumiwa nyingi zina software inayoitwa spyware, ukifungua tu email yenye software hiyo ina reply kwa aliyetuma "email yako na passiword" mpaka hapo yeye anakuwa na uwezo wa kuicontrol hiyo account bila chenga kabisaaaa!

    Pole sana wacha niingie chimbo kutafuta software ya kuzirudisha nitakujuza nikishaipata!!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio digita world.
     
  5. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jaribu kutafuta mtu anaetumia ubuntu maana hata mimi ilikuwa inatokea kwangu nadhani ubunt ina uwezo zaidi, walinisaidia jamaa wa open university (kwa malipo)
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ehh? Ubuntu haiwezi kumsaidia katika hili.
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani umeshindwa kuelewa tofauti kati ya client na server.

    Hapa haijalishi computer yako (client) ni PC au Mac na wala hajalishi unatumia operating system gani. kwahiyo kutumia ubuntu haitasaidia, tatizo liko kwenye authentication ya yahoo server.

    Chakufanya ni kuwaandikia yahoo kwenye hii anwani account-security-help@cc.yahoo-inc.com uwaelezee lakini wakati mwingine kwenye maswala kama haya ni bora uwapigie simu (1-408-349-1572 ) yahoo wenyewe uwaeleze tatizo lako. Hii itasaidia kukuamini kwasababu ya kusikia sauti yaho. Sijui upo wapi lakini uwetayari kusubiri kwa muda mrefu kabla ya kusaidiwa kwahiyo kwa kupuguza gharama tumia skype kupiga toll free number halafu uombe wa redirect kwenye account security department.

    Hii ni toll free number yao:

    1-800-MY-YAHOO end_of_the_skype_highlighting (1-800-699-2466)
     
Loading...