Msaada: Nimebarikiwa mapacha, ni majina yapi mazuri ya kuwapa?

Msaada: Nimebarikiwa mapacha, ni majina yapi mazuri ya kuwapa?

Nakushauri tafuta majina mazuri ya kiafrika ila siyo ya kiswahili...ya ghana mazuri sana....Akachi = God’s hand na Akuchi God’s rich,

Amare
Ayo
 
Wape Joyce na Martha/ Elithabeti/ Maria. Kama ni wa kike
 
Husika na mada tajwa,saidia tafadhali,dini Christian,wote wakiume,
Natanguliza shukrani
Alvin ana elvin
Gregory na greoris
Christian na christopher
Laurent na leonce

Jaribu hayo kwanza kwa yakizungu

Lakini pia waweza waita:
Tunkinie na Tunsanake
 
Back
Top Bottom