Msaada: Ni ipi bei elekezi ya gas?


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Ndugu wana jf,nina mtungi wa gas wa oryx(6kg).huwa naujaza kwa Tsh 15000 .naomba kujua bei elekezi ya gas kwa kg 1.
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
jack hata mie nina tatizo hilo imagine mie nanua 15 kg kwa sh 45000 hapa mbeya kweli tutafika?
 
araway

araway

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
516
Likes
62
Points
45
araway

araway

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
516 62 45
jack hata mie nina tatizo hilo imagine mie nanua 15 kg kwa sh 45000 hapa mbeya kweli tutafika?

endeleeni kuvuna miti tu labda watapata akili ! ndo ujue hata tukipata mafuta nchi hi tutauziwa sawa na sasa hi ndo Tanzania zaidi uijuavyo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
1kg = 2500....do you have the mtungi of kilo 1?
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
1kg = 2500....do you have the mtungi of kilo 1?
hivi hiyo ndo bei ya Ewura au?unajua nilisikia mtangazaji wa radio akisema 250/kg nikahisi nimeibiwa sana.
 
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
751
Likes
27
Points
45
Uda

Uda

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
751 27 45
What precaution should we take when using gas-cooker?
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
hivi hiyo ndo bei ya Ewura au?unajua nilisikia mtangazaji wa radio akisema 250/kg nikahisi nimeibiwa sana.
tafadhai tuhakikishie kama ni kweli umesikia ulianzishe!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057