Msaada ndugu zanguni naomba kujua hii kitu!

Msaada ndugu zanguni naomba kujua hii kitu!

Mmenikumbusha nilivyoumwaga bawasili asee kale kaugonjwa Cha kifala Sana kwanza kamekaa eneo la hatari alafu maumivu yake sio poa Ila Sasa hivi me mkatili hata ikinirudia siitibu kwa vyovyote najikaza TU huwa inaisha yenyewe
Inaelekea si ngoma ya kitoto. Mpaka damu inatoka? Mungu aepushie mbali
 
Ana Internal Haemorrhoids

Hizi huwa wengi wanazo ila hawajijui wanazo.

Cha msingi..... Kama ana uzito mkubwa ajaribu kupunguza , Anywe maji ya kutosha, ale Ndizi za kupikwa , Matunda kama parachichi, papai .

Kama anapata muwasho HAJA kubwa atafute Hydrocortisone Cream awe anajipakaa Mara moja kwa siku kwa siku saba.

na Kama anapata na maumivu makali, atafute Panado tu kwa siku tatu.


KIKUBWA HAKIKISHA VYAKULA, NA MAJI MENGI YA KUTOSHA MARA KWA MARA,MAZOEZI, ASIKAE MUDA MREFU


Kuhusu hiyo U.T.I yake Sugu mnunulie Tab. Azithromycin 500mg OD kwa siku 5. ( yaaan kidonge kimoja kimoja kila siku kwa siku tano ).



Kwa hapo, Mchukulie na Panado maana anapata maumivu ya mwili sababu ya UTI.
 
Ana Internal Haemorrhoids

Hizi huwa wengi wanazo ila hawajijui wanazo.

Cha msingi..... Kama ana uzito mkubwa ajaribu kupunguza , Anywe maji ya kutosha, ale Ndizi za kupikwa , Matunda kama parachichi, papai .

Kama anapata muwasho HAJA kubwa atafute Hydrocortisone Cream awe anajipakaa Mara moja kwa siku kwa siku saba.

na Kama anapata na maumivu makali, atafute Panado tu kwa siku tatu.


KIKUBWA HAKIKISHA VYAKULA, NA MAJI MENGI YA KUTOSHA MARA KWA MARA,MAZOEZI, ASIKAE MUDA MREFU


Kuhusu hiyo U.T.I yake Sugu mnunulie Tab. Azithromycin 500mg OD kwa siku 5. ( yaaan kidonge kimoja kimoja kila siku kwa siku tano ).



Kwa hapo, Mchukulie na Panado maana anapata maumivu ya mwili sababu ya UTI.
mkuu shukrani Sana Aisee ubarikiwe Sana Kwa ushauri wako
🙏🙏🙏
 
Habari jukwaa la afya natumai mpo salama ndugu zanguni,
Naomba kufahamishwa hii kitu,

Jana bibie nikimaanisha Shemeji/wifi yenu kanipigia simu kanieleza anatatizo, anapata choo kikiwa na damu Sasa Leo kaenda kituo Cha afya kupima na matokeo ya vipimo, wanasema ni UTI sugu ambayo akichelewa kutibiwa itakula kizazi.

Mmmmh kwanza imenishtua Sana maana ana bima ila hawajampa dawa wamemwandikia tu Hizo dawa ambazo gharama yake ni Tsh 20,000.

Sasa hapa nipo njia panda ndio maana nimekuja humu kuuliza Hilo tatizo la kupata choo Cha damu na UTI vina uhusiano Gani
Wandugu.

Msaada wa ushauri tafadhari maana nahisi ni mwendelezo wa vituo vya afya makanjanja kubambikiza ugonjwa Kwa Watu Ili wapige Hela maana ishakua Kamchezo now.

Msaada tafadhari!
🙏🙏🙏
Pole kwa changamoto hiyo. Lakin UTI haina uhususiano na kujisaidia damu. Happy anaweza kuwa na ulcers ( Madonda ya tumbo) au Bawasiri.

Gombeyehealthcare Tunatoa huduma zote hizo.
Karibu uhudumiwe na Ushauri pia
Wasiliana nasi kwa namba
+255 678 211 747
+255 733 482 038.
Tunapatikana Dar es salaam ILALA. Na mikoani kote.
 
aende hospital kama hiyo inaanza akitumia anusol inaeza kupotea moja kwa moja pia aepuke kupata choo ngumu atumie maji mengi na matunda kama mapapai
Anusol haifui dafu aisee kwa bawasiri. Bora acheki tu dawa za mitishamba
 
Back
Top Bottom