Msaada: Nawezaje kutumia WhatsApp account 2 kwenye simu moja?

Msaada: Nawezaje kutumia WhatsApp account 2 kwenye simu moja?

Mimi natumia WhatsApp ya kawaida na ya disa app ambayo ina WhatsApp na Facebook pia. Je kuna app yoyote inayotuma sms kwenda app nyengine ? ( WhatsApp kwenda tango/ Viber n.k ) ? Maana zishakuwa nyingi hizi app kwenye simu yangu ......
 
  • Thanks
Reactions: Lee
Dah hii ndo raha ya jukwaa hili nipo nafanya yangu na gb whatsapp na whatsapp messenger
Mkuu...unavyotumia namba mbili inakuaje kwenye magroup yako ya whatsupp....haingii na namba hii mpya?
 
Kama simu yako ipo tooted unaweza itumia hiyo hiyo whatsapp moja ulionayo kwa kutumia namba hata zaidi ya tano simply by using titanium backup app then unacreate profiles then u can switch them one after another au unaweza create two user accounts kwenye simu yako kwamba u can log in as admin with a certain namba in whatsapp and u can log in as a guest with another whatsapp namba so anyathing is posible
Unaweza nisaidia kutoa maelezo zaidi au kunipatia link ya kufanya hivyo
 
OGwhatsapp na GBwhatsapp, zote mbili hazijafanyiwa update, na sasa zipo considered illegal, kwa hyo app iliyobaki ya kuwa na whatsapp mbili ni Disa, ambayo inapatkana playstore.
 
OGwhatsapp na GBwhatsapp, zote mbili hazijafanyiwa update, na sasa zipo considered illegal, kwa hyo app iliyobaki ya kuwa na whatsapp mbili ni Disa, ambayo inapatkana playstore.
mkuu acha kupotosha mm natumia 2 whtsapp
 
OGwhatsapp na GBwhatsapp, zote mbili hazijafanyiwa update, na sasa zipo considered illegal, kwa hyo app iliyobaki ya kuwa na whatsapp mbili ni Disa, ambayo inapatkana playstore.
Gbwhatsapp ina update mbna m na2mia tangia ina version 4.10 mpaka now ina version 4.25
 
Gbwhatsapp ina update mbna m na2mia tangia ina version 4.10 mpaka now ina version 4.25
Nilijaribu kudownload ikazingua, ikaleta same msg kama OGwhatsapp kuwa ipo "obsolete". Itakua sikufuata procedures vizur lakn nw natumia Disa. Thanks for the feedback.
 
Back
Top Bottom