Saa 7 mchana
JF-Expert Member
- Dec 30, 2018
- 6,553
- 12,999
Wajomba na mashangazi habari zenu, nipo hapa kuomba msaada wenu.
Nataka kutuma email zaidi ya elfu kumi kwa nyakati tofauti ndani ya mwaka mmoja nikitumia Gmail, sitakikulipia service ya bulk emails.
Swali kwenu wakuu, nitumie njia gani kwenye kutuma izi emails bila ya kuishia kwenye spam folder za wapokeaji?
Nataka kutuma email zaidi ya elfu kumi kwa nyakati tofauti ndani ya mwaka mmoja nikitumia Gmail, sitakikulipia service ya bulk emails.
Swali kwenu wakuu, nitumie njia gani kwenye kutuma izi emails bila ya kuishia kwenye spam folder za wapokeaji?