Msaada: Natafuta shule nzuri ya sekondari Dar es salaam

Shaddai

New Member
Dec 25, 2019
3
20
Wadau natafuta shule ya secondary kwa ajili ya mwanangu, yupo kidato cha kwanza, kwa hapa Dar shule gani nzuri napenda asome day, nipo Kimara ada isizidi 1,400,000
 

Shaddai

New Member
Dec 25, 2019
3
20
Jitegemee ni private au ni ya serikali??
Je ipo sehem gan??
Mana katoto kenyewe kakike so napenda sehemu karibu na Kimara au kupanda gar moja to school
 

Mpombote

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
1,867
2,000
Jitegemee ni private au ni ya serikali??
Je ipo sehem gan??
Mana katoto kenyewe kakike so napenda sehemu karibu na Kimara au kupanda gar moja to school
Hiyo shule unaenda kumpoteza mtoto siwezi shauri hili.
 

Greg50

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
1,289
2,000
St Augustine Tagaste, Bethsaida girls, white lake, Babro Johansson,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom