Msaada: Natafuta fundi wa Computer

Kelvin X

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,197
2,000
Natafuta fundi aliyeko Dar Upanga au Kariakoo. Nina computer yangu laptop Acer inawaka vizuri ila hai display ni pointer tu naiona ila vingine sioni. Nili nunua anti virus Kaspersky ndio problem ilipo anza
 

Makoo

JF-Expert Member
Apr 30, 2012
401
500
Jaribu kuchomoa charger then utoe na kurudishia battery then iwashe
 

Latrice

JF-Expert Member
Jan 30, 2020
2,397
2,000
1. Na ulifanya Bios setting ulivyoweka hiyo Kaspersky?
2. Computer yako ina umri gani?
3. Feni ya computer yako inafanya kazi vizuri?
 

Latrice

JF-Expert Member
Jan 30, 2020
2,397
2,000
alisema kaitolea india
Loh! Kaspersky nyingi ni fake na uwingi wa u-fake umeongezeka kwa sababu ya demand yake kwa mtaa pamoja na gharama kubwa ya kupata OG.
.
Hiyo pasipo kupepesa macho ni fake huenda baada ya kui-install aka update na BIOS
 

Kelvin X

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,197
2,000
15907753012206480067688498677691.jpg
nili nunua kko 30k
 

Kelvin X

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,197
2,000
Kama ya 2014 ivi nilipewa zawadi, nina laptop nyingine ila hii ilikua na contents zangu nyingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom